പാവപ്പെട്ടവര്ക്ക് നൂറു രൂപ കൊടുത്തു അപ്പോൾ സംഭവിച്ച അത്ഭുതം

എന്നും ഈ സന്നിധിയിൽ നിന്ന് പ്രാർത്ഥിചിട്ട് ഉള്ളൂ എന്നിട്ടും എൻറെ അമ്മേ നീ എന്നെ കാണുന്നില്ല ഒരിക്കലും അന്നത്തെ അന്നം മുടക്കിയിട്ടില്ല വലിയ പണക്കാരൻ അകണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചിട്ടില്ല എന്നാലും വയ്യ എന്നാണ് എനിക്കൊരു മേൽ ഗതി ഉണ്ടാവുക മുന്നിൽനിന്ന് രൂപത്തിലേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുമ്പോഴും മനസ്സിൽ തീ കേട്ടിരുന്നില്ല അപമാനിക്കപ്പെട്ട ഇരിക്കുന്നു അതും എന്നും നല്ല പാതിയായി എനിക്കൊപ്പം നിൽക്കും എന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്ന ആളിൽ നിന്ന് തന്നെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകി വീട്ടിൽ ഞാനും അമ്മയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ അച്ഛൻ മരിക്കുമ്പോൾ വയസ്സ് 10 ആണ് എനിക്ക് അമ്മ എന്തൊക്കെയോ പണികൾ ചെയ്തു.

പത്താംതരം വരെ പഠിപ്പിച്ചു പഠിക്കുവാൻ മുന്നിലായിരുന്നു എന്നിട്ടും പഠനം പാതിവഴിയിൽ നിർത്തേണ്ടി വന്നു അന്ന് വണ്ടിയോടിക്കുവാൻ ഇഷ്ടമായിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് ആ വഴി തന്നെ മുന്നോട്ടുള്ള ജീവിതത്തിൽ തെരഞ്ഞെടുത്തത് അമ്മയെ അധികം കഷ്ടപ്പെടുത്തരുത് എന്ന് നിർബന്ധം ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ പതിനെട്ടാം വയസ്സിൽ ഓട്ടോ ഓടിച്ചു തുടങ്ങി അന്നത്തെ ഉള്ള വക കിട്ടുമായിരുന്നു ഞങ്ങൾക്ക് രണ്ടുപേർക്ക് അതുതന്നെ ധാരാളം ആയിരുന്നു വലിയ സ്വപ്നങ്ങൾ ഇല്ലാത്ത ജീവിതം ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത് ഇന്ന് അമ്മയുടെ ആങ്ങളയുടെ വീട്ടിൽ പോയിരുന്നു അവിടെ എൻറെ മുറപ്പെണ്ണ് ഉണ്ട്.

മാസത്തിലൊരിക്കലെങ്കിലും അവിടെ പോയി നീലിനയെ കാണും അവളിപ്പോൾ ബിരുദത്തിന് പഠിക്കുന്നു കൊച്ചു എപ്പോഴൊക്കെ അവൾ എനിക്കുള്ളതാണ് എന്ന് അമ്മ പറയുമായിരുന്നു അവരും അത്ര കഴിവുള്ളവർ ആയിരുന്നില്ല അവൾക്കു വേണ്ട ചുരിദാർ പൊട്ട ചെരിപ്പ് എല്ലാം വാങ്ങി കൊടുത്തിരുന്നത് ഞാൻ തന്നെ ആയിരുന്നു പിന്നെ കുറച്ചു പണം ഇത്രയും അത് ഇപ്പോഴും അവളെ കാണാൻ പോകുമ്പോൾ അമ്മയെ ഏൽപ്പിക്കും ആയിരുന്നു അവൾ എങ്കിലും പഠിച്ച നല്ലൊരു ജോലി വാങ്ങണം എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു ഒരിക്കലും അവളുടെ പഠനത്തിന് ഒരു കുറവും വരുത്തിയിട്ടില്ല എന്നെ കണ്ടതും അമ്മായി ചായ കൊണ്ട് തന്നു ലീന കോളേജിൽ പോയി ഇരിക്കുവായിരുന്നു അവൾ വന്നതും എന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാതെ പെട്ടെന്ന് അകത്തേക്ക് പോയി സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *