ടീച്ചറെ ചീത്ത പറയാനായി പണക്കാരനായ ഉപ്പ സ്കൂളിൽ വന്നപ്പോൾ ടീച്ചർ ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞു ഞെട്ടിപ്പോയി

എന്താ ഇനി ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടത് സാർ നിറഞ്ഞു വന്ന മിഴികൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് മെഹർ തനിക്ക് മുൻപിലിരിക്കുന്ന യുവാവിനെ നോക്കി രഹാൻ കുറച്ചധികം നാൾ ആയി പ്രിയപ്പെട്ട ടീച്ചറിനെ കുറിച്ച് പറയാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് ഉമ്മയോട് ഇങ്ങനെ വാതോരാതെ പറയുന്നത് ആദ്യം വെറുതെ കേട്ടിരിക്കും എന്നല്ലാതെ പ്രാധാന്യം നൽകിയിരുന്നില്ല ഞാൻ ഏറെ നേരത്തെ നിശബ്ദതക്ക് ശേഷം ഹൈദർ പറഞ്ഞു തുടങ്ങി ഓരോ ദിവസം കഴിയുമ്പോഴും വീട്ടിലില്ലാത്ത ടീച്ചർ പേരാണ് എൻറെ വീടിൻറെ ഏതൊരു ഭാഗത്തുനിന്നും ഉയർന്നു കേൾക്കുന്നത് എന്ന് തോന്നി ടീച്ചർ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നു അവൻ ടീച്ചർഉമ്മി അപ്പോൾ തൊട്ടു എനിക്ക് ചില സംശയങ്ങൾ തോന്നിയെങ്കിലും വിട്ടുകളഞ്ഞു കുറച്ചു ദിവസം മുൻപാണ് എൻറെ മടിയിൽ കയറിയിരുന്ന് ഒരു ചോദ്യം ടീച്ചറും ഈ അവൻറെ സ്വന്തം ഉമ്മ ആക്കി കൊടുക്കുമോ എന്ന് ഏൽ കെ ജി പഠിക്കുന്ന എൻറെ മോനെ മനസ്സിൽ അങ്ങനെയൊരു ചിന്ത എങ്ങനെ വന്നു എന്നായി പിന്നെ എൻറെ മനസ്സിൽ അതേപോലെ ഉമ്മയും ഒരു വ്യക്തിയുടെ അഭാവം അവൻറെ ഉള്ളിൽ ഇത്രയും വലിയ ഒരു വിടവ് ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു എന്ന് എനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു ബിസിനസ് തിരക്കുകൾ പെട്ടപ്പോൾ അവനെ അധികം ശ്രദ്ധിക്കാനും സാധിച്ചിരുന്നില്ല.

ആവശ്യം കേട്ടപ്പോൾ ആദ്യം എനിക്ക് ദേഷ്യവും അതിലുപരി സങ്കടവും തോന്നി ദേഷ്യം ആ കുഞ്ഞിനെ ഉള്ളിൽ ഇങ്ങനെ ഒരു ചിന്ത വരുവാൻ ടീച്ചർ ആണല്ലോ എന്നുള്ളതായിരുന്നു ടീച്ചറിനെ അവൻ ഉമ്മി എന്നു വിളിച്ചപ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങൾ എന്തുകൊണ്ട് അവനെ തടഞ്ഞില്ല എന്നു തോന്നി പിന്നെ അവനു മുമ്പിൽ ഒരു വാപ്പ എന്ന നിലയിൽ ഞാൻ പരാജയപ്പെട്ടു എന്നോർത്തപ്പോൾ സങ്കടവും അതായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഞാൻ ടീച്ചറോട് അങ്ങനെയെല്ലാം പറയുവാൻ കാരണം അതെല്ലാം റഹാൻ കേൾക്കുമെന്ന് ഞാൻ അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല അത് അവനിൽ ഉണ്ടാക്കിയ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ അതെല്ലാം ഹൈദ വീണ്ടും മൗനം പൂണ്ടു മെഹർ വളരെ ശ്രദ്ധയോടെ കേട്ടിരുന്നു മരിച്ചു ജീവിച്ച താണ് ഒരിക്കൽ ഞാൻ അതിൽ പ്രാണനായവളെ നഷ്ടപ്പെട്ടു തിരികെ ലഭിച്ചത് പാതി ചത്ത ഒരു ശരീരവും പിന്നെ എൻറെ കുഞ്ഞിനെയുമാണ് അവളില്ലാത്ത ആ നാട്ടിൽ കഴിയാൻ സാധിക്കാത്തതുകൊണ്ടാണ് ഉമ്മയും രഹു കൂടി ഇവിടേക്ക് വന്നത് അവനൊപ്പം ഞാനും പിച്ചവെച്ച് തുടങ്ങിയ നഷ്ടപ്പെട്ട ആരോഗ്യവും ബിസിനസും എല്ലാം തിരിച്ചു പിടിച്ചു വീണ്ടും ഒരു നിക്കാഹ് അത് പലകുറി ഉമ്മയും കൂട്ടുകാരും എല്ലാം പറഞ്ഞപ്പോഴും റാഹുന് ഞാനും എനിക്ക് അവനും മതി എന്ന് തന്നെയായിരുന്നു എൻറെ കുറച്ച് തീരുമാനം ഇപ്പോഴും അതിൽ യാതൊരു മാറ്റവും വന്നിട്ടില്ല പക്ഷേ അവനിൽ നിങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയ സ്വാധീനം അത് എന്നെ തോൽപ്പിക്കാൻ ആണ് ടീച്ചർ മെഹർ തൻറെ കണ്ണുകൾ ഇറുക്കിയടച്ചു ഞാൻ കാരണം ഇനി എത്ര പേർ വേദനിക്കണം അള്ളാ അവൾ അറിയാതെ മനസ്സിൽ ചോദിച്ചു പോയി ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *