ഗൾഫിൽ നിന്ന് വന്ന ഭർത്താവ് അവളോട ചെയ്തത് കണ്ണുനിറഞ്ഞുപോയി എല്ലാവർക്കും അത് കണ്ടിട്ട്

പതിവില്ലാതെ എം ഡീ റൂമിലേക്ക് വിളിപ്പിച്ചപ്പോൾ അത്ഭുതം തോന്നി സാധാരണ എല്ലാ ഫയലും മാനേജർ നോക്കി വെരിഫൈ ചെയ്ത് നേരിട്ട് എം ടി അയക്കുകയാണ് പതിവ് സ്റ്റാഫ് പോകേണ്ടി വരാറില്ല ഇന്ന് എന്തിനാണാവോ എംഡിയുടെ റൂമിൽ റൂം മേറ്റ് കൂടിയായ രാജീവ് കൂടി കണ്ടപ്പോൾ അത്ഭുതം ഭയത്തിന് വഴിമാറി കമോൺ ആദിത്യൻ വാതിൽക്കൽ എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ അദ്ദേഹം വിളിച്ചു മലയാളം പേരുകൾ അദ്ദേഹത്തിന് നാവിൽ തീരെ വഴങ്ങാറില്ല ആ മുഖത്ത് ഇത്ര ഇതിനുമുമ്പും കണ്ടിട്ടില്ല എങ്ങനെ വേണ്ടി പിരിച്ചുവിടാൻ ആവുമോ എല്ലായിടത്തും സ്വദേശിവൽക്കരണം മൂലം ആളുകളെ പറഞ്ഞു വിടുന്നതായി അറിഞ്ഞിരുന്നോ നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഒരു അത്യാവശ്യം വന്നിരിക്കുന്നു നിങ്ങൾക്ക് എത്രയും പെട്ടെന്ന് വീട്ടിലേക്ക് പോകാവുന്നതാണ് എനിക്കൊന്നും മനസ്സിലായില്ല പകപോടെ ഞാൻ രാജീവിന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ശ്രീനിയുടെ സംസാരിച്ചിട്ട് ഇപ്പോൾ കഷ്ടിച്ച് രണ്ടു മണിക്കൂർ ആകുന്നതേയുള്ളൂ അവൾ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ലല്ലോ പിന്നെ ഇപ്പോൾ എന്താ ഇങ്ങനെ അവൻ എൻറെ തോളിൽ കൈവെച്ചു എടാ കളിക്കുന്നതിനിടയിൽ മോന് വീണു കുറച്ചു സീരിയസ് ആണെന്ന് കേട്ടത് ഇന്നത്തെ ഈവനിംഗ് ടിക്കറ്റ് റെഡി ആണ്.

ഞാൻ എയർപോർട്ടിൽ വിടാം അവൻറെ ശബ്ദം പതറുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവൻറെ മുഖത്ത് നോക്കാൻ വയ്യാത്ത പോലെ ഞാൻ തളർന്നു കസേരയിലെക്കിരുന്നു എൻറെ മോൻ എട്ടുവർഷം കാത്തിരുന്നു കിട്ടിയതാണ് അങ്ങനെ രണ്ടു വയസ്സ് ആയിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും വലിയ കുറുമ്പൻ അവൻ എന്തോ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഇത്ര പെട്ടെന്ന് പോകാൻ ടിക്കറ്റ് ശരിയാക്കിയത് പിന്നെ വിവരം അറിയില്ലല്ലോ എനിക്ക് ബോധം നഷ്ടപ്പെടുന്ന ആയി തോന്നി പിന്നീട് നടന്ന എല്ലാം ഒരു സ്വപ്നം പോലെ ആയിരുന്നു റൂമിലെത്തി പെട്ടി റെഡി ആക്കിയതും രാജീവ് തന്നെയാണ് എയർപോർട്ടിലേക്കുള്ള യാത്ര അവൻ ഏതൊക്കെ ഫോൺ വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവൻ എല്ലാത്തിനും പതിഞ്ഞ സ്വരത്തിൽ മറുപടി പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവൾ എവിടെയാണ് ഇപ്പോൾ എങ്ങിനെയോ അവളുടെ അവസ്ഥ ആദി തോന്നിയെങ്കിലും ആരെയും വിളിക്കാൻ ധൈര്യം കിട്ടിയില്ല ഉപബോധ മനസ്സിൽ എവിടെയോ ഒരു പ്രതീക്ഷയോടെ ഇപ്പോഴും ആരെങ്കിലും വിളിച്ചാൽ അതുകൂടി ഇല്ലാതായെങ്കിലും എയർപോർട്ടിൽ വന്നത് അളിയൻ ആയിരുന്നു അവൻ എന്നെ കണ്ട വഴി കിട്ടി ഇവനെന്താ ഇങ്ങനെ ഒന്നും ചോദിക്കാൻ ധൈര്യം വന്നില്ല പക്ഷേ യാത്രയിൽ അവർ പറഞ്ഞു എൻറെ കുഞ്ഞിനെ ഇല്ല എന്ന് അവൾ അടുക്കളയിൽ കുഞ്ഞിന് ഭക്ഷണം എടുക്കുന്ന നേരം കുഞ്ഞി മുകളിലെ നിലയിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു ബാൽക്കണിയിൽ നിന്നും എത്തി നോക്കിയതവും താഴെ വീണു എന്ന്, ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *