വഴിയിൽ വെച്ച് ഒരാളെ തല്ലുന്നത് കണ്ടു പൊലീസിനെതിരെ മൊഴി കൊടുത്ത പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത്

ആ പെൺകൊച്ച് സാക്ഷി പറഞ്ഞ ഇവൻ സസ്പെൻഷനിൽ ആകും അല്ലയോ വക്കിലെ എന്ന് നോക്കി ചിലപ്പോൾ അങ്ങനെ മറുപടി പറഞ്ഞെങ്കിലും മാത്യു വന്ന നേരം അലക്സിന് ശ്രദ്ധിക്കുകയായിരുന്നു ഇതൊന്നും തന്നെ ബാധിക്കുന്ന ഇല്ല എന്നൊരു ഭാവമായിരുന്നു ആ മുഖത്ത്.പതിവ് കുസൃതിയും ചിരിയും അവളെ ഒന്ന് പോയി കണ്ടായിരുന്നു എവിടെ ഉള്ളതാ രാമപുരത്ത് ഉള്ളത് ഇവിടെ ഹോസ്റ്റലിലാണ്.നമ്മുടെ ടൗണിലെ ഗവൺമെൻറ് സ്കൂളിലെ ടീച്ചറാണ് പേര് കല്യാണി ഞാൻ പോയി കണ്ടിരുന്നു മൊഴിമാറ്റില്ല കണ്ടത് പറയും എന്നാണ് പറഞ്ഞത് എന്നാപ്പിന്നെ കോടതിയിലെ വരാതിരിക്കാൻ വേണ്ട ചെയ്തേക്ക്.

എബ്രഹാം കടുത്ത സ്വരത്തിൽ പറഞ്ഞു അതൊന്നും വേണ്ട പാപ്പാ അലക്സ് പെട്ടെന്ന് പറഞ്ഞു ജോലി പോകുകയുമില്ല സസ്പെൻഷനിൽ അല്ലേ സാരമില്ല പക്ഷേ എന്നെ കാണാൻ കിട്ടുന്നില്ല എന്ന പരാതി കുറച്ചുനാൾ തോട്ടത്തിലെ കണക്കൊക്കെ നോക്കി ഞാനും അപ്പാടെ കൂടെ കൂടാം.എബ്രഹാമിനെ കണ്ണൊന്ന് കലങ്ങി അയാൾ ഏജൻസിയുടെ ഫോട്ടോയിലേക്ക് നോക്കി ഒറ്റ ഒന്നേയുള്ളൂ അച്ചായാ പൊന്നുപോലെ നോക്കി കൊള്ളണേ വേറെ കെട്ടിയവനെ കഷ്ടപ്പെടുത്തല്ലെ മരണക്കിടക്കയിൽ അവള് പറയുമ്പോഴും അവന് ഏഴ് വയസ്സേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ഇനി ഒരു പെണ്ണിനെയും ഓർക്കാൻ ആവാത്തവിധം അവൾ എന്തു മായാജാലം കാട്ടി തന്ന ഇടക്കൊക്കെ ഓർക്കാറുണ്ട്. എട്ടു വർഷം കൊണ്ട് ഒരു പുരുഷൻറെ ചെയ്തതിൽ ഇത്രമേൽ നിറയാൻ ഒക്കെ ഒരു പെണ്ണിനെ എങ്ങനെ സാധിക്കുന്നു എന്നത് അതിശയപ്പെട്ടു ഉണ്ട്.

അവൾ ഇല്ലായ്മയിൽ ജീവിക്കുന്നു എന്ന് ഓർത്തിട്ടു ഇല്ല. കാപ്പി ചൂടാറും കേട്ടോ പള്ളിയില് ആൾക്കാർ വന്നിരിക്കുന്നു പാവപ്പെട്ട പെൺപിള്ളേരുടെ കെട്ടിന് കാര്യത്തിലുള്ള പിരുവ നമുക്ക് പെൺപിള്ളേരെ ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ കയ്യിൽ ഉള്ളത് കൊടുത്തേക്കണേ ഉച്ചക്ക് ബീഫ് വേണോ ചായ അതോ മീൻ വറുത്തത് മതിയോ ഇന്ന് മതി നാലു പെഗ് ആയി മഞ്ഞുപെയ്യുന്ന ചായ പോയി കിടക്കു നമുക്കൊന്നിച്ച് മഴ കാണണം കേട്ടോ നെഞ്ചിൽ ചേർന്ന് മഴക്കാല അങ്ങനെ എന്ത് രസമായിരിക്കും അല്ലെ അയാളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു.എങ്ങനെയാണ് ഒരു ജന്മത്തിൽ ഉള്ളതെല്ലാം പോയതോ അവൾക്കറിയാമായിരുന്നു പോകേണ്ടി വരുമെന്ന് അയാളെ ഓർമയിൽ ഒരു നിമിഷം എല്ലാം മറന്നു.പപ്പാ ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങുക വരണ്ട ഞാൻ നേരത്തെ ഇങ്ങു വന്നോളാം സ്റ്റോറിയും മുഴുവനായി അറിയാൻ. വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *