60 വയസ്സായ കിളവൻ 40 വയസ്സ് ആയ സുന്ദരിയെ കല്യാണം കഴിച്ചു പിന്നിട് നടന്നത്

ഇങ്ങേർക്കൊക്കെ ഈ പെണ്ണിന് കെട്ടിട്ട് എന്ത് കാണിക്കാനാണ് ആവോ ആ പെണ്ണിൻറെ വിധി ഇനിയിപ്പോ നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാർക്ക് പണിയാകതിരുന്നാൽ മതിയായിരുന്നു രമേശിന്റെ രണ്ടാം കെട്ടിനെ വീട്ടിലൂ കൂടിയ അയൽക്കാരുടെയും ബന്ധുക്കളുടെയും അടക്കം പറച്ചിലും ചിരിയും ഇടക്കൊക്കെ രമേശ് ചെവിയിൽ പതിഞ്ഞെങ്കിലും അയാൾ അതു കേൾക്കാത്ത മട്ടിൽ എല്ലാവർക്കും മുൻപിൽ ചിരിക്കുന്ന മുഖവുമായി തന്നെ നിന്നു ഏതാണ്ട് 60 അടുത്താണ് രമേഷിനെ പ്രായം മക്കൾക്ക് നാലും ആറും പ്രായമുള്ളപ്പോഴാണ് അയാളുടെ ഭാര്യ മരിച്ചത് അതിൽ പിന്നെ അയാളുടെ ആ രണ്ട് പെൺമക്കൾക്ക് വേണ്ടിയാണ് രാമേട്ടൻ ജീവിച്ചത് അത്രയും പെൺമക്കളെ വളർന്നുവരുന്നത് അവർക്ക് എന്തെങ്കിലും ഒരു അമ്മ വേണം അത് പറഞ്ഞ് പലരും അയാളെക്കൊണ്ട് മറ്റൊരു വിവാഹം നടത്താൻ ശ്രമിച്ചു എങ്കിലും മറ്റൊരു സ്ത്രീക്കും തൻറെ മകളെ സ്വന്തം മക്കളെ പോലെ സ്നേഹിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ്.

എല്ലാത്തിൽനിന്നും ഒഴിഞ്ഞുമാറുകയായിരുന്നു പെൺമക്കളെ രണ്ടിനെയും നല്ലപോലെ പഠിപ്പിച്ച വിവാഹം കഴിപ്പിച്ച് ആയകുമ്പോൾ ആ വീട്ടിൽ പിന്നെ അയാളെ തനിച്ചായി ഭർത്താക്കന്മാർക്ക് ഒപ്പം വിദേശത്തെ താമസമാക്കിയ മക്കളുടെ തീരുമാനമായിരുന്നു തനിച്ചായ അച്ഛനെ വീണ്ടും ഒരു കല്യാണം ഈ വയസ്സാംകാലത്ത് ഇനി ഇത് വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഒഴിഞ്ഞു മാറുമ്പോൾ തനിച്ചാക്കി പോയ രമേശനും ഇടയ്ക്കെപ്പോഴോ ഒരു കൂട്ട് വേണം എന്ന് തോന്നിത്തുടങ്ങി പതിയെ അച്ഛൻറെ എതിർപ്പ് കുറഞ്ഞു വന്നപ്പോൾ മക്കൾ കല്യാണക്കാര്യം മുന്നോട്ടുപോയി ഇളയ മകളുടെ ഭർത്താവിൻറെ അകന്ന ബന്ധത്തിലുള്ള സ്ത്രീയാണ് സീത ഏതാണ്ട് 40 നോടു പ്രായം തോന്നുന്ന തരത്തിലുള്ള അല്പം തടിച്ച ഒരു സ്ത്രീ ആയിരുന്നു അവർ ഒരു മുൻപ് ഒരു വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഭർത്താവിനെയും വീട്ടുകാരെയും പീഡനം സഹിക്കവയ്യാതെ അവർ ആ വീടുവിട്ടിറങ്ങിയ തിരികെ വീട്ടിൽ വന്ന് അവളുടെ വീട്ടുകാർ സ്വീകരിച്ചെങ്കിലും കുറ്റപ്പെടുത്തിയത് മുഴുവൻ നാട്ടുകാർ ആയിരുന്നു ചേട്ടത്തിക്ക് മുറുമുറുപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും ഏട്ടൻ ആയിരുന്നു അവളുടെ ആശ്വാസം അമ്മ മരിച്ചശേഷം കാര്യങ്ങളൊക്കെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് ഏട്ടത്തി ആയി അവരുടെ കുറ്റപ്പെടുത്തലുകൾ അതിരു കടക്കുമ്പോൾ നിസ്സഹായതയുടെ നിൽക്കുന്ന ഏട്ടനെയും പ്രായംചെന്ന അച്ഛനെയും കണ്ടു തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് ആ വീട്ടിൽ അവൾ അധികപ്പറ്റ് ആണെന്ന് മനസ്സിലായി തുടങ്ങിയത് സ്റ്റോറിൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.