ഭാര്യയെ പുച്ഛം ആയിരുന്ന ഭർത്താവിനെ സംഭവിച്ചത് എന്തെന്ന് അറിയുമോ

ഭിത്തിയിൽ തൂക്കിയിരിക്കുന്ന ഉറ്റസുഹൃത്തിനെ സുന്ദരിയായ ഭാര്യയുടെ ചിത്രത്തിലേക്ക് അസൂയയോടെ നോക്കി കിടക്കുന്നു സുരേഷ് എത്ര സുന്ദരിയാണ് അവൻ പക്ഷേ തൻറെ ഭാര്യ അവളുടെ രൂപം മനസ്സിൽ എത്തിയപ്പോൾ അവനെ നിരാശ കോപം ഒരേപോലെ കീഴടക്കി കാണാൻ തന്നെ ഇത്ര സൗന്ദര്യമോ ആരോഗ്യമോ ഇല്ലാത്ത സുദിപിനെ വെളുത്ത് സുന്ദരിയായ പെണ്ണിനെ ഭാര്യയായി കിട്ടിയിരിക്കുന്നു തൻറെ ഭാര്യ ഒരു ഇരു നിറമുള്ള കൂതറ ചെ എന്ത് കണ്ടിട്ടാണ് ഇവിടെ കെട്ടാൻ തോന്നിയത് ഇനി പറഞ്ഞിട്ട് എന്ത് കാര്യം വരാനുള്ളത് വന്ന് കഴിഞ്ഞില്ലേ രണ്ട് കുട്ടികളുമായി എന്നാലും ദീപ എത്ര സുന്ദരിയാണ് ഏതു ഫോട്ടോയിൽ കണ്ടാലും അവളിൽ നിന്ന് കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നില്ല മുഖം കാണുന്നത് തന്നെ മനസ്സിനൊരു സുഖം ആണ് എന്താണ് രാവിലെ ഒരു ആലോചന രാവിലെ കുളി കഴിഞ്ഞ് മുറിയിലേക്ക് എത്തിയ സുദീപ് ചോദിച്ചു.

എന്താ ആലോചിക്കാൻ രാവിലെ തന്നെ രണ്ടെണ്ണം വിടാൻ തോന്നുന്നു മനസ്സിന് അസ്വസ്ഥത കുറയ്ക്കാൻ മറ്റു മാർഗമൊന്നും കിട്ടാതെ സുരേഷ് പറഞ്ഞു എങ്കിൽ എട് കുപ്പി എന്തോന്ന് ഇത്ര ആലോചിക്കാൻ സുരേഷ് എഴുന്നേറ്റ് ചെന്ന് ക്ലാസുകളും തലേന്ന് സുദീപ് എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും വാങ്ങിയ ജാക്ക് ഡാനിയൽസും എടുത്ത് ടീപ്പോയിൽ വച്ചു ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്ന് എടുത്ത തണുത്ത സോഡ യും ഡ്രൈഫ്രൂട്ട് ടിന്നും കൂടി ആയപ്പോൾ സെറ്റപ്പ് റെഡി ഒഴികെട്ടെട സുരേഷ് ചോദിച്ചു ഒഴിക്കെടാ എന്തോന്ന് ഇത്ര ചോദിക്കാൻ മുടി ചീകി മേക്കപ്പ് ചെയ്യുകയാണ് സുധീപ് പറഞ്ഞു സുരേഷ് രണ്ട് ക്ലാസുകളിൽ മധ്യo പകർന്ന് സോഡാ ചേർത്തു ഗൾഫിലേക്ക് സ്വന്തം മുറിയിലായിരുന്നു രണ്ടാളും ഒരേ കമ്പനിയിൽ ജോലിചെയ്യുന്ന സുഹൃത്തുക്കൾ താമസം ഒരുമിച്ച് തന്നെ ഒരുക്കം കഴിഞ്ഞ് സുധീപ് സുരേഷിനെ കിടന്ന കസേരയിൽ വന്നിരുന്നു ഞാൻ ഇത്തവണ നാട്ടിൽ പോയി എടുത്ത ഫോട്ടോസ് നീ കണ്ടില്ലല്ലോ നല്ലത് കുറെയെണ്ണം എഫ്ബിയിൽ ഇടണം അവൻ പറഞ്ഞു സുരേഷ് മറുപടി കൊടുത്തില്ല.

അവൻ വെച്ച് പുതിയ വീടിൻറെ ഫോട്ടോ കാണിക്കാനാണ് ആർക്ക് കാണണം പുതിയ വീട് പുതിയ കാറ് സുന്ദരിയായ ഭാര്യ അങ്ങനെ അവനെല്ലാം കൊണ്ട് ഭാഗ്യവാനാണ് സുഹൃത്താണ് സുരേഷിനെ മനസ്സിൽ അവനോടുള്ള സായി വികാരം അസൂയ തന്നെയായിരുന്നു ആ ഫോട്ടോയിൽ കാണുന്ന അവനോടു മനസ്സിലുണ്ടായിരുന്നില്ല വെറുതെ അവൻറെ സൗഭാഗ്യങ്ങൾ കണ്ടു വിഷമിക്കുന്നത് പക്ഷേ കാണിക്കാതെ വിടില്ലല്ലോ അപ്പ ചിയേഴ്സ് അളിയാ രണ്ടുപേരും ഒരു കവിൾ മദ്യം കണ്ണ് തെറ്റിയാൽ ഉടനെ വെള്ളമടി ദ്വീപ് എങ്ങാനും ഇതറിഞ്ഞാൽ എൻറെ തല തിന്നും അവൻ കുറച്ച് കശുവണ്ടി കൈയിലെടുത്ത് സുരേഷിനെ നേരെ നീട്ടി ദീപയുടെ പേര് കേട്ടപ്പോൾ സുരേഷിനെ അസ്വസ്ഥത തോന്നി അറിയാതെ അവൻറെ കണ്ണു ഭിത്തിയിൽ ചിത്രത്തിൽ വീണ്ടും പതിഞ്ഞു കൂടുതലറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.