പ്രവാസിയായ യുവാവ് പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലേക്ക് പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ചതിനുശേഷം നടന്നത്

ഒന്ന് നന്നായി ഉറങ്ങിയിട്ട് 15 ദിവസമായിരുന്നു കണ്ണിൽ ഉറക്കം പിടിക്കുന്ന നേരത്ത് ആയിരിക്കും ഫാൻ കുറക്കാനുള്ള അപേക്ഷ നിർബന്ധമായതുകൊണ്ട് എസി ഉണ്ടെങ്കിലും എസിയുടെ തണുപ്പും ആൾക്ക് പറ്റില്ല. പിന്നെങ്ങനെ ഒന്ന് ഉറങ്ങുക ഏറെ അമർഷത്തോടുള്ള ഇളയമ്മയുടെ പരാതി കേട്ടപ്പോൾ ഞാൻ ഒന്ന് വീട്ടിലേക്ക് എത്തി നോക്കി. ഭാഗ്യം എളാപ്പ ഉറങ്ങുകയാണ് ഒന്ന് പതുക്കെ പറയണേ സങ്കടം സഹിക്കാൻ ഞാൻ ഹോസ്പിറ്റലിൽ വരാന്തയിലേക്ക് ഇറങ്ങി നിന്നു. കഴിഞ്ഞദിവസം ഇളയമ്മ വിളിച്ചത് ഞാൻ ഓർത്തു എളാപ്പയുടെ ബ്ലഡ് വാട്സാപ്പിൽ ഇട്ടിട്ടുണ്ട് ഒന്ന് നിൻ്റെ പരിചയത്തിലുള്ള ഡോക്ടറെ കാണിച്ച് അഭിപ്രായം ചോദിക്ക്. സൗദിയിലാണ് കഴിഞ്ഞ 25 വർഷമായിട്ട് എളാപ്പ ജോലി ചെയ്തു വന്നിരുന്നത് പെയിൻറിങ് ജോലിയാണ് കനത്ത ചൂടിലും ബിൽഡിങ്ങുകൾക്ക് മുകളിൽ തൂങ്ങി നിന്ന് പെയിൻറ് അടിക്കുന്ന രൂപം ഇടയ്ക്കിടയിൽ വല്ലാതെ വേദനിപ്പിക്കാറുണ്ട്.

കഴിഞ്ഞ അവധിക്ക് എളാപ്പയുടെ കൂടെ കോഴിക്കോട് കടപ്പുറത്ത് കൂടി നടക്കുമ്പോൾ എളാമ കൂട ചൂടി നടന്നപ്പോൾ ആ കുടയിൽ എന്നോട് നടന്നോളാൻ പറഞ്ഞു. നടന്നുവരുന്ന ആവട്ടെ കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന ഭാവത്തിലും 30 വർഷത്തെ ഏക സമ്പാദ്യം ഇളയമ്മയുടെ സന്തോഷമായിരുന്നു എന്ന് പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ടായിരുന്നു. വളരെ പാവപ്പെട്ട കുടുംബത്തിൽ നിന്നും വന്ന ഇളയമ്മയുടെ പേരിലാണ് എളാപ്പ പണികഴിപ്പിച്ച ഇരുനില വീട്. എല്ലാം റൂമുകളിലും എ സിയും ഉണ്ട് കൂടാതെ ഒരു തെങ്ങിൻ പറമ്പും ഉണ്ട് മാസത്തിൽ സാധാരണ നാട്ടിൽ വരാറ്. കഴിഞ്ഞ അവധി കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു പോയിട്ട് അഞ്ച് മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഈ വരവ് അയച്ചുതന്ന ബ്ലഡ് പരിചയത്തിലുള്ള ഡോക്ടർമാരെ കാണിച്ചപ്പോൾ എല്ലാവരും ഒരേ സ്വരത്തിൽ പറഞ്ഞത് എത്രയും പെട്ടെന്ന് നാട്ടിലെത്തി അടിയന്തര ചികിത്സ നൽകണമെന്നാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.