മരുമകളുടെ ഫ്രണ്ട്സ് വന്ന സമയത്ത് മുറിയുടെ പുറത്തിറങ്ങിയ അമ്മായമ്മയോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ

എത്ര തവണ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് തള്ളേ? എൻറെയും അഭിയുടെയും ഫ്രണ്ട്സും വരുമ്പോൾ റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങരുതെന്ന് മോളെ അമ്മച്ചിയുടെയും മരുന്ന് എടുക്കാൻ അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ മുറിഞ്ഞു. അമ്മച്ചിയുടെ മരുന്ന് കൃത്യ സമയത്ത് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് മരുന്നടിക്കണം അല്ലേ ഇത് നിങ്ങൾ കരുതിക്കൂട്ട് ചെയ്യുന്നതല്ലേ ഞങ്ങളെ അപമാനിക്കാൻ മരുമകളുടെ ശകാരത്തിനോടുവിൽ അമ്മ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു. ചുവരിൽ തൂക്കിയിരിക്കുന്ന ആ ചിത്രത്തെ നോക്കി ഒരു നീണ്ട നെടുവീർ സംസാരിച്ചു തുടങ്ങി. കേട്ടോ ഇച്ചായ മോളി കുട്ടിക്ക് ഇപ്പോൾ ഞാനൊരു ബാധ്യതയാണ് ഒരു കാര്യമേ പറഞ്ഞുള്ളൂ അഭി മോനെ കഷ്ടപ്പെടുത്താതെ നല്ല രീതിയിൽ വളർത്തണമെന്ന്. അത് ഞാനൊരു കുറവും വരുത്താതെ നിറവേറ്റി അവനെ നന്നായി പഠിച്ചു നല്ലൊരു ജോലിയുണ്ട് കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്ന പെണ്ണിനെ തന്നെ കെട്ടണം എന്ന് പറഞ്ഞു ആ കല്യാണം ഒരു കുറവ് വരുത്താതെ നടത്തി കൊടുത്തു.പിന്നെ മോളി കുട്ടിയെ പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല അവളുവിലെ വീട്ടിലൊക്കെ ജനിച്ചു വളർന്ന കുട്ടിയല്ലേ അതോണ്ടാവും എന്ത് സ്വഭാവമൊന്നും അവൾക്ക് പിടിക്കാത്തത് അവള് പറയണത് അമ്മച്ചി തീരെ വൃത്തിയില്ലെന്ന് അവൾക്ക് അറിയില്ലല്ലോ.

ഇച്ചായാ നമ്മൾ ഈ ചെറിലും പറമ്പിലും പണിയെടുത്ത് ഉണ്ടാക്കിയതായി കാണുന്ന വീടും പറമ്പും എല്ലാം. എനിക്കൊരു ആഗ്രഹമേ ഉള്ളൂ ആരെയും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാതെ സ്വസ്ഥമായി കണ്ണടക്കണം വലിയമ്മച്ചി കരയുവാണോ?കൊച്ചുമോൻ മുറിയിലേക്ക് കയറിവന്നത്. അവൻ കാണാതെ പുറത്തേക്ക് കണ്ണുനീർ തുടച്ച് അമ്മച്ചി മറുപടി കൊടുത്തു ഞാൻ നിന്നെ വല്യപ്പച്ചനോട് ഓരോന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. മമ്മിക്ക് എന്താ വലിയമ്മച്ചിയെ ഇഷ്ടമല്ലാത്തത് എന്തിനാ എപ്പോഴും വല്യമ്മച്ചിയെ വഴക്ക് പറയുന്ന സ്നേഹം കൊണ്ട് ശകാരിക്കുക യാണ് മോനേ. അവൾക്ക് വല്യമ്മയുടെ ഒരു ദേഷ്യവും ഇല്ല മക്കളുടെ പ്രവർത്തികൾ ഭാവിയിൽ കൊച്ചുമക്കളും അനുകരിക്കുമോ എന്ന ഭയം ആ അമ്മയുടെ മനസ്സിൽ ഇരുന്നു പുതിയ കഥ പറഞ്ഞു തരാമെന്ന് പറഞ്ഞത് നിന്നോട് ഞാൻ പല പ്രാവശ്യം പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഇല്ലാത്ത അസുഖം ഒന്നും ഇല്ല അമ്മക്ക് അസുഖവും പകർന്നാൽ എനിക്ക് വയ്യ ലീവ് എടുത്തിരിക്കാൻ പറഞ്ഞ മരുമകൾ ആ കുട്ടിയെ മുറിയിൽ നിന്ന് വലിച്ചെഴച്ചു കൊണ്ടുപോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക.