ഈ സംഭവം അറിഞ്ഞാൽ കരയാത്തവരായി ആരും ഉണ്ടാവില്ല

ദൂരെനിന്ന് രമ വരുന്നതും നോക്കി അമ്മ ഉമ്മറത്ത് തന്നെ നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു പോയ കാര്യം എന്തായി മോളെ ഉമ്മറത്തേക്ക് എത്തിയ രമയോട് അമ്മ ചോദിച്ചു അത് നടക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല സാരിത്തുമ്പ് കൊണ്ട് മുഖത്തെയും കഴുത്തിലെയും വിയർപ്പുതുള്ളികൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് ഉമ്മറത്തെ കസേരയിൽ ഇരുന്നു ഇത് വേറൊരു വഴി ദൈവം കാണിച്ചു തരാതെ ഇരിക്കില്ല മോളു വാ ഞാൻ ഭക്ഷണം എടുത്തു വക്കാം ആദ്യം ഞാൻ മേല് കഴുകട്ടെ വിയർപ്പണ് അത് പറഞ്ഞ് എഴുന്നേറ്റ് ഉള്ളിലേക്ക് പോയി ഉള്ളിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ മായയുടെ മുറിയിൽനിന്ന് അടക്കിപ്പിടിച്ച സംസാരവും ചിരിയും കേൾക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു മുറിയിലേക്ക് കയറി രമ മേശപ്പുറത്തിരുന്ന ഫോട്ടോ എടുത്തു തുടച്ച് അതിലേക്ക് കുറച്ചു നേരം നോക്കി നിന്നു അച്ഛനും അമ്മയും രമയും മയയും കൂടി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോ കാണുമ്പോൾ.

രമയുടെ കണ്ണ് അറിയാതെ നിറഞ്ഞൊഴുകുന്നു സന്തോഷത്തോടെ ജീവിച്ചിരുന്ന ആ കുടുംബത്തെ സങ്കടത്തിലായി പെട്ടെന്നാണ് രമയുടെ അച്ഛൻ മരണത്തിന് കീഴടങ്ങിയത് കുടുംബത്തിൽ ഒരു ആന്തരില്ലാത്തതിൻറെ വിഷമം അന്നാണ് അറിഞ്ഞുതുടങ്ങിയത് പഠനത്തോടൊപ്പം ചെറിയ ചെറിയ ജോലികളും കൂടി രമ ചെയ്തുതുടങ്ങി വീട്ടിലെ ചെലവുകൾ കൂടി വന്നതോടെ രമക് പഠനം പൂർണമായി നിർത്തേണ്ടിവന്നു അർത്ഥം വച്ച് ഉള്ള നോട്ടവും സംസാരം സഹിക്കാൻ വയ്യാതെ പലയിടങ്ങളിലും ജോലി അവർക്ക് ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടി വന്നു ഇപ്പോൾ ഒരു സ്ഥാപനത്തിൽ അക്കൗണ്ട് ജോലി ചെയ്യുകയാണ് രമ.

രമ കട്ടിലിൽ നിന്നെഴുന്നേറ്റ് കണ്ണാടിക്കു മുന്നിലേക്ക് നീങ്ങി നിന്നു ഒരുപാട് മുടി ഉണ്ടായിരുന്നതാണ് മിക്കതും കൊഴിഞ്ഞു പോയി മുഖമൊക്കെ കറുത്ത് കരുവാളിച്ചു വെറുതെയല്ല തന്നെ പെണ്ണുകാണാൻ വന്ന ആൾക്ക് അനിയത്തി മതി എന്ന് പറയുന്നതും സ്ത്രീധനം ഒന്നും വാങ്ങാതെ കല്യാണം നടത്താൻ ഉള്ള പൈസക്ക് നെട്ടോട്ടമോടുകയാണ് രമ കണ്ണാടിയിലെ തന്നെ പ്രതിബിംബത്തെ നോക്കിയ ഒന്നു ചിരിച്ചിട്ട് അവൾ തിരിഞ്ഞുനടന്നു മോളെ നീ ഇന്ന് കണക്ക് കാണിക്കാൻ അനൂപ് സാറിൻറെ വീട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ കുറച്ചു പൈസ തരുമോ എന്ന് ചോദിക്കുക ഒരു നല്ല മനുഷ്യന് ആണ് എന്നാണു എല്ലാവരും പറയുന്നത് അദ്ദേഹത്തോട് എങ്ങനെ അമ്മ പൈസ ചോദിക്കുന്നത് നമ്മുടെ അവസ്ഥ അത് ആയിപോയി മോളെ ഒന്നും മിണ്ടാതെ ചോറു കഴിച്ചെന്ന് വരുത്തി എഴുന്നേറ്റു വൈകുന്നേരത്ത് ഫയലുകളും എടുത്ത് അവൾ സാറിനെ കാണാൻ ഇറങ്ങി സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.