പഴയ കാമുകനുമായി ഹോട്ടൽ റൂമിൽ ഒന്നിച്ച് ഇരുന്ന ഭാര്യയോട് ഭർത്താവ് ചെയ്തത്

ഞങ്ങളുടെ ഒന്നാം വിവാഹ വാർഷികം അടുത്ത ചില ബന്ധുക്കളും സുഹൃത്തുക്കളും മാത്രം അടങ്ങുന്ന ചെറിയ ഒരു ആഘോഷം സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് ഇടയിൽ സംസാരിച്ചു നിൽക്കുന്ന അനിലേട്ടന് ഞാൻ ഇടങ്കണ്ണിട്ട് നോക്കി ഇന്ന് പതിവിലും കുറച്ചുകൂടി സുന്ദരൻ ആയിട്ടുണ്ട് അളിയാ ഹണിമൂൺ ആഘോഷം നടന്നത് മതി ഇനി ഒരു കുഞ്ഞിക്കാല് ആകാം കേട്ടോ ഞാൻ കേൾക്ക തന്നെയാണ് അനിലേട്ടന്റെ സുഹൃത്ത് അനിലേട്ടനോട് പറഞ്ഞത് മറുപടി അനിലേട്ടൻ സുഹൃത്തിൻ്റെ ചെവിയിൽ എന്തോ പറഞ്ഞതും രണ്ട് ആളും പൊട്ടിചിരിച്ചു അവരുടെ സംസാരം കേൾക്കാത്ത രീതിയിൽ ഞാൻ അല്പം മാറിനിന്നു ആഘോഷം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞോ എല്ലാവരും പോയി എല്ലാം ഒതുക്കി വച്ച് മേല് കഴുകി റൂമിൽ എത്തിയപ്പോൾ പതിവുപോലെ തന്നെ കടലിൻറെ ഒരു സൈഡിൽ തല തിരിഞ്ഞു കിടപ്പുണ്ട് ലൈറ്റ് അടിച്ചു ഞാൻ മറ്റേ സൈഡിലും കിടന്നോ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് അന്നുമുതൽ ഇങ്ങനെയാണ് നമ്മൾ രണ്ടുപേരും.

ഒരു വർഷം മുമ്പ് ഇതേ ദിവസം ഒരുപാട് പ്രതീക്ഷയോടെയാണ് അദ്ദേഹം ഈ മുറിയിലേക്ക് കടന്നു വന്നത് കട്ടിലിൽ വന്നിരുന്ന അദ്ദേഹം എന്തെങ്കിലും പറയുന്നതിനു മുമ്പ് ഞാൻ സംസാരിച്ചുതുടങ്ങി എൻറെ നടക്കാതെപോയ നഷ്ട പ്രണയത്തെ കുറിച്ച് വർഷങ്ങളായുള്ള എൻറെയും അബിയൂടെയും പ്രണയം വീട്ടുകാരുടേയും സമ്മതത്തോടെയുള്ള വിവാഹം ഭാവി ജീവിതം സ്വപ്നങ്ങള് കണ്ട് പ്രണയം വീട്ടുകാർക്ക് ആദ്യo എതിർപ്പൊന്നുമില്ല ആയിരുന്നു എങ്കിലും പോകെപ്പോകെ അവർക്ക് എതിർപ്പ് വന്നു വീട്ടിൽ ആർക്കും ഈ ബന്ധത്തോടെ താല്പര്യമില്ല നമുക്ക് അവസാനിപ്പിക്കാം എന്നവൻ പറഞ്ഞു.

നിർത്തിയപ്പോൾ നമുക്കിടയിൽ നീണ്ട ഒരു മൗനം കടന്നു വന്നു ഭായ് തോരാതെ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു ഞങ്ങൾക്കിടയിൽ മൗനം രൂപപ്പെട്ടു ഇനിയുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ മാറിമാറിവരുന്ന അവരുടെ ഡീ പി ക്കും സ്റ്റാറ്റസിനു വേണ്ടിയുള്ള കാത്തിരിപ്പിലായിരുന്നു ഒരിക്കൽ യാദൃശ്ചികമായി അവനെ വിളിച്ചു കൂട്ടുകാരൻറെ കല്യാണം ഉറപ്പിച്ചു അടുത്തമാസം ഉണ്ടാകും ഇങ്ങനെ നടക്കാതെ ആരെയും കെട്ടി ലൈഫ് ഒന്ന് സെറ്റ് ആക്കി നോക്കൂ അത് അവൻ പറയുമ്പോഴും ഞാൻ നിശബ്ദമായി കേട്ടിട്ടേയുള്ളു മറുപടി മൗനമായിരുന്നു പിന്നീട് അവൻറെ സ്റ്റാറ്റസ് അവനും അവളുമായുള്ള ഫോട്ടോകൾ കൊണ്ട് നിറഞ്ഞു അതിൽ പിന്നെ അത് നോക്കാതെ എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും അവനെ മാത്രം മനസ്സിൽ ഒന്നും കളയാൻ കഴിഞ്ഞില്ല സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.