സ്വന്തം മകന് വേണ്ടി അമ്മ ചെയ്തുകൊടുത്തത് ചെയ്യാനുള്ള കാരണം കേട്ടാൽ ഞെട്ടും

കുറച്ചുനാളുകളായി അവന് നിരീക്ഷിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അവർ മകൻറെ പെരുമാറ്റം ഉണ്ടായിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതിന് കാരണം അവൻ 16 വയസ്സ് ആയിട്ടുള്ളൂ പഠിക്കാനും മിടുക്കനാണ് പക്ഷേ ഇയിടെയാണ് അവൻറെ പാപ്പാ അവനെ പുതിയ മൊബൈൽ അയച്ചുകൊടുത്തത് അതിനുശേഷം അവൻ എന്തൊക്കെയോ ഒളിക്കുന്നതുപോലെ അവർക്ക് ഒരു തോന്നൽ പലപ്പോഴും കതക് അടച്ച് ഇരുന്ന് കമ്പ്യൂട്ടറിൽ എന്തൊക്കെയോ ചെയ്യുന്നതായി അവർ മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം അവൻ പുറത്തുപോയ സമയം അന്ന് മൊബൈൽ എടുക്കാൻ അവൻ മറന്നിരുന്നു അവൻറെ മുറി വൃത്തി ആക്കാൻ വേണ്ടി മുറി കയറിയപ്പോഴാണ് മൊബൈൽ അവരുടെ ശ്രദ്ധയിൽപെട്ടത് നമ്പർ ലോക്ക് ചെയ്തിരുന്ന ആ മൊബൈൽ ഒരു ഊഹം വെച്ച് ആണ് അവൻറെ ജനനവർഷം ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ഒന്ന് ശ്രമിച്ചു നോക്കിയത് ഊഹം തെറ്റിയില്ല പക്ഷേ മൊബൈൽ തുറന്ന് അവർ ശരിക്കും ഞെട്ടി അശ്ലീല ചിത്രങ്ങൾ കൊണ്ട് നിറഞ്ഞിരുന്ന ആ മൊബൈലിൽ കൈ കൊണ്ട് തൊടാൻ തന്നെ അവർക്ക് അറപ്പ് തോന്നി.

പക്ഷേ അതിനേക്കാൾ അവരെ ഞെട്ടിച്ച കാര്യം മറ്റൊന്നായിരുന്നു അനിത ചേച്ചി എന്നെഴുതിയ കണ്ടാണ് ചെയ്തു നോക്കിയതാ അവരുടെ അടുത്ത വീട്ടിലെ മധ്യവയസ്കയുടെ നഗ്ന ശരീരഭാഗങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതിൽ അവരുടെ കുളിമുറി മൊബൈൽ ക്യാമറ വച്ച് പകർത്തിയ നിലയിലായിരുന്നു അ വീഡിയോസ് മുഴുവനും അവരുടെ അത്രയും പ്രായമുള്ള സ്ത്രീ സ്വന്തം മകനെപ്പോലെയാണ് അവനെ കണ്ടിരുന്നത് എന്നിട്ടും അവൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു ആ മാതൃ ഹൃദയം വിങ്ങി എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കണം എന്ന് അറിയാതെ അമ്മ കുഴങ്ങി രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് മകനെ കമ്പ്യൂട്ടർ അരികിലേക്ക് വിളിച്ചു ജിനു എന്താണ് അവൻ ഓടിവന്നു ഈ യുഎസ്ബി ഒന്ന് പ്ലേ ചെയ്യാമോ ചോദിച്ചു ഇത് എന്താണ് അമ്മ നിനക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്.

ഇവിടെ ഇരിക്ക് മോനെ അവർ മോനെ പിടിച്ചു ഇരുത്തി പ്ലേ ചെയ്തതും അവൻ ഞെട്ടിത്തരിച്ചുപോയി എന്താ അമ്മേ ഇത് കസേരയിൽ നിന്നും ചാടി എനിക്ക് ദേഷ്യത്തോടെ അവൻ ചോദിച്ചു അവൻറെ ശരീരം അപ്പോൾ വിറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു മോൻ എന്തിനാ ഭയക്കുന്നത് ഇത് നിൻറെ അമ്മയുടെ കുളി സീൻ ആണ് കണ്ടു നോക്കൂ അനിത ചേച്ചി ഉള്ളതിനേക്കാൾ എന്തെങ്കിലും കൂടുതൽ കാണാനുണ്ടോ തെറ്റിദ്ധരിച്ചിരുന്നു അവൻറെ കൈയ്യിൽ പിടിച്ച് അവർ തുടർന്നു മോനെ നീ കുഞ്ഞ് ആയിരിക്കുബോൾ അവരുടെ വീട്ടിൽ കൂടുതൽ സമയം മക്കളില്ലാത്ത അവർക്ക് നീ മകനായിരുന്നു എന്നിട്ടും നീ എന്താ അവനോട് ചെയ്തത് കുറ്റബോധത്തോടെ അവൻറെ ശരീരം കുനിഞ്ഞിരുന്നു മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.