ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ പരിചയപ്പെട്ടയാളെ നേരിട്ട് കാണാൻ ചെന്നപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

സെകസ് ചാറ്റ്ന് താല്പര്യം ഉണ്ടോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം പറയാതെ അപ്പുറത്തുനിന്ന് മൗനമായിരുന്നു പണി പാളിയോ ഇനി ഇതിൻറെ പേരിൽ സ്ക്രീൻഷോട്ട് വാൾനട്ട് നാറ്റിക്കുമോ രണ്ടാഴ്ചയോളം ഉള്ള ചാറ്റിൽ സംസാരം കണ്ടു വളയുന്ന ടൈപ്പ് ആണെന്ന് തോന്നി ഒരു ചൂണ്ടയിട്ട് നോക്കിയതാണ് കിട്ടിയ ഊട്ടി അല്ലെ ഇനി അടുത്ത നമ്പർ തുറക്കണം അല്ലേ പണി കിട്ടാൻ വഴിയുണ്ട് എന്നോട് ഒരുത്തി അയച്ച മെസ്സേജ് കോപ്പി ചെയ്ത് അയച്ച് താ സാന്ദ്ര എന്ന് എഴുതി പോസ്റ്റ് അന്നേരമാണ് റിപ്ല വന്നത് താല്പര്യമില്ല പ്രശാന്ത് അതൊക്കെ റിസ്ക് ആണ് ഒരു സ്ക്രീൻഷോട്ട് അത് വച്ചുള്ള ചീറ്റിംഗ് പോരാത്ത ഒരു ഗുണവുമില്ല നേരിട്ട് താല്പര്യം ഉണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായി.

പൂതിരി ഒരുമിച്ച് കത്തി ഒരു ഇര കൂടി കീട്ടിയിരിക്കുന്നു അതോടൊപ്പം അവളെ വിശ്വസിക്കാമെന്ന് സന്തോഷവും തന്റെ കഴിവ് അല്പം അഭിമാനവും തോന്നിയ നിമിഷമായിരുന്നു അയാൾക്ക് പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ കഴിയുന്നത് ഒരു കല തന്നെയാണ് അതിൽ താൻ ഒരു കലാകാരനും തന്നെ സമ്മതിക്കണം പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ സംസാരിക്കാനുള്ള കഴിവു മാത്രം മതി ഗ്ലാമറിൽ കാര്യമൊന്നുമില്ല എന്ന് വീണ്ടും തെളിയിച്ചിരിക്കുന്നു ആവേശത്തോടെ എപ്പോൾ വരണം എന്ന് അവളോട് ചോദിച്ചു ഒരു 10 മണിക്ക് വീട്ടിൽ വരാമോ ഭർത്താവ് ഓഫീസിൽ മക്കളെ സ്കൂളിൽ പോകും അതോടൊപ്പം വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴി കൂടി പറഞ്ഞ് തന്നപോൾ പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ ഒന്ന് കൂടി ഓപ്പണാക്കി അതുനോക്കി ചുമ്മാ അയവിറക്കി നാളെ ഈ സമയത്ത് അവളുമായുള്ള സ്വർഗീയ നിമിഷത്തിന് ഓർമ്മയുണ്ടാവും.

തൻറെ കൂട്ടിന് ഹാളിൽ മൊബൈലിൽ തോണ്ടി കളികുന്ന ഭാര്യ നോക്കി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു ശവം രണ്ടു പ്രസവം കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ ഇവളെ ഒന്നിനും കൊള്ളില്ല ദേഹമാസകലം വരകളും പുള്ളികളും ചാറ്റ് ക്ലെയർ ചെയ്ത് രാവിലെ പോകുന്ന കാര്യവും ഉറങ്ങാതെ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്ന് വെളുപ്പിനെ എപ്പോഴാണ് ഉറങ്ങിയത് ഇതൊരു ഉറക്കം ഇന്ന് ജോലിക്ക് പോണ്ടേ രാവിലെ ഭാര്യയുടെ വിളി കേട്ടാണ് ഉണർന്നത് ഒരു വയ്യാത്ത പോലെ എന്തു പറ്റിയെട്ട പനിക്കുന്നുണ്ടോ നെറ്റിയിൽ കൈവെച്ചു കൊണ്ട് ആണോ എന്ന് ചോദിച്ചത് പണിയൊന്നുമില്ലല്ലോ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോകണമെങ്കിൽ പോകാം ഏട്ടാ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.