പീഡിപ്പിച്ചവരെ കോടതി വെറുതെ വിട്ടെങ്കിലും ദൈവം അവർക്കായി കരുതിവച്ചത്

ഓഫീസിൽനിന്ന് വന്നപ്പോഴേ ശാന്തിയുടെ മുഖഭാവം അരുൺ ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നു എന്തൊ ടെൻഷൻ ഉണ്ട ആൾക്ക് ബാൽക്കണിയുടെ തലങ്ങും വിലങ്ങുായി നടക്കുന്നുണ്ട് കൈകൾ കൂട്ടിത്തിരുമ്മി കിടുക്കി ദുപ്പട്ട മുറുകെപ്പിടിച്ച് അമർത്തുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട് ആവട്ടെ എന്തായാലും തന്നോട് പറയാതിരികില്ല ഗ്യാസ് ഓൺ ചെയ്തു കാപ്പിക്ക് വെള്ളം താനാണ് ജോലി കഴിഞ്ഞ് ആദ്യം എത്താരുള്ളത് ശാന്തി കുറച്ചു കൂടി കഴിഞ്ഞേ വരാറുള്ളു ഒരു ടൂവീലർ കൊടുക്കാൻ പറഞ്ഞിട്ട് കേൾക്കുന്നില്ല ഒരുവിധം പഠിച്ച ലൈസൻസ് എടുത്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അവൾക്ക് പേടി കോൺസെൻട്രേഷൻ കിട്ടില്ല എന്നാണ് പറയാറ് വെള്ളo തിളക്കാൻ കാത്തു നിൽക്കവേ അരുണിനെ ചുണ്ടിലൊരു ചിരി തെളിഞ്ഞു ശാന്തി ആദ്യമായി കണ്ടത് ഓർക്കുകയായിരുന്നു അവൻ മഞ്ഞുപോലൊരു പെൺകുട്ടി ആദ്യമായി കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സിൽ വന്ന വാക്കുകൾ സ്ഥലം മാറി വന്ന ആദ്യ ദിവസം.

പൊതുവേ സംസാര പ്രിയ താൻ അതുകൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാവരെയും പിടിച്ചു കയറി പരിചയപെട്ടു തൻറെ സീറ്റിൽ ഒതുങ്ങിക്കൂടിയ അത്യാവശ്യത്തിനു മാത്രം സംസാരിക്കുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടി ആരെങ്കിലും എന്തെങ്കിലും ചോദിച്ചാൽ പോലും മുഖത്തു നോക്കാതെ ഒന്നോ രണ്ടോ വാക്കുകളിൽ മറുപടി കൊടുക്കും പതിവ് കൂട്ടങ്ങളെ അവളെ കിട്ടില്ല പരദൂഷണ സഭകളിൽ ചിലപ്പോഴൊക്കെ അവളുടെ പേര് അടക്കിപ്പിടിച്ച പറയുന്നത് ചെവികളിൽ എത്തിയിരുന്നു തനിക്ക് കിട്ടിയ പ്രൊജക്റ്റ് ഭാഗമായി അവളുടെ കൂടെ ജോലി ചെയ്യേണ്ടതായിരുന്നു ജോലി സംബന്ധിച്ച അല്ലാത്ത ഒരു അക്ഷരം പോലും പറയില്ല.

വ്യക്തിപരമായി എന്തെങ്കിലും ചോദിച്ചാൽ തന്നെ കേട്ടില്ലെന്ന് നടക്കും ഇടയ്ക്കെപ്പോഴോ ജാഡക്കാരി എന്ന് മനസ്സ് പറഞ്ഞു പിന്നെ താനും അവളുടെ സംസാരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചില്ല ഒരു ദിവസം തന്നെ പിഴവുണ്ട് അവൾക്ക് സാറിൻറെ അടുത്ത നിന്നു വഴക്ക് കേൾക്കേണ്ടി വന്നത് കറക്റ്റ് ചെയ്ത ഫയൽ തിരികെ ഏൽപ്പിക്കാൻ വൈകിയിരുന്നു അവൾ ഒന്നും പറയാതെ മുഴുവനും കേട്ടു കേട്ടു അറിഞ്ഞതും ദേഷ്യമാണ് തോന്നിയത് തനിക്ക് പറഞ്ഞു കൂടായിരുന്നോ ഞാൻ കാരണം ആണെന്ന് വായിൽ നാക്ക് ഇല്ലായിരുന്നോ താൻ പറഞ്ഞത് കേട്ട് നിസ്സംഗതയുടെ തന്നെ നോക്കി അവൾ വീണ്ടും ജോലി തുടർന്നു ചെ മുഴുവനായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.