ജനലിലൂടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച നെറ്റിതരിച്ച പെൺകുട്ടി

എൻറെ മോളെ നോക്കി കൊള്ളണം അവളൊരു പാവമാണ് ഉണ്ണാനും ഉടുക്കാനും കുറഞ്ഞാലും നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷം സമാധാനം ഉണ്ടെങ്കിൽ അതു തന്നെ ധാരാളം വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് പുറപ്പെടാൻ നേരം ഭദ്രൻ മകൾ മായയുടെ കയ്യിൽ സുനിലിന്റെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് ഏൽപ്പിച്ചു അച്ഛനെയും അനിയനെയും കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കരഞ്ഞു കാറിൽ കയറി യാത്ര പുറപ്പെടുമ്പോൾ പുതിയൊരു ജീവിതം ഒരുപാട് സ്വപ്നങ്ങൾ നല്ലൊരു കുടുംബം ദൈവത്തോട് നന്ദി പറഞ്ഞു ഗേറ്റ് കടന്ന് കാറ് അകത്തേക്ക് കയറി ആധുനികരീതിയിൽ പണികഴിപ്പിച്ച ഭംഗിയുള്ള വീട് പുറത്ത് കാത്തുനിൽക്കുന്ന ബന്ധുക്കൾ പലരെയും രാവിലെ രാവിലെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ കണ്ടു.

മായ വലതുകാൽവെച്ച് നിലവിളക്കുമായി അകത്തേക്ക് കയറി എല്ലാവരും പുതു പെണ്ണിനെ അടുത്ത ചുറ്റിപ്പറ്റിനിന്നു വൈകുന്നേരം ബന്ധുക്കൾക്ക് ചെറിയൊരു പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു അതും കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മായ തളർന്ന അവളെ ഫ്രഷ് ആക്കാൻ ശ്രമിച്ച ചേട്ടത്തി പുറത്തേക്ക് പോയി ഫ്രഷ് ആയി ഇറങ്ങി കഴിയുമ്പോൾ കട്ടിലിൽ വച്ച ഒരു ജോടി ചുരിദാർ എടുത്ത് ധരിച്ചു മുടി അഴിച്ചിട്ട് ചെറുതായി ചീകി കുളിപ്പിന്നൽ കെട്ടിവച്ചു നെറ്റിയിൽ സിന്ദൂരം ചാർത്തി സുനിൽ വരുന്നതിനായി കാത്തിരുന്ന സമയം കടന്നു പോകുന്നതും അവളുടെ കണ്ണുകൾ പതിയെ അടഞ്ഞു ക്ഷീണവും തളർച്ചയും കാരണം അവൾ ഉറങ്ങിപ്പോയി രാവിലെ എഴുന്നേറ്റു നോക്കുമ്പോൾ സുനിൽ കടലിൻറെ ഒരുവശത്തെ കിടന്നുറങ്ങുന്നു അവൾ എഴുന്നേറ്റ് ബാത്ത്റൂമിൽ പോയി കുളിച്ച് ഫ്രഷായി ഒന്ന് താഴേക്ക് ചെന്നു അമ്മയും ഒരു ചേട്ടനും അടങ്ങുന്നതാണ് കുടുംബം ജേഷ്ഠന്റെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ്.

ഗവൺമെൻറ് ജോലിയിൽ ആണ് മാസത്തിൽ ഒരു ദിവസം മാത്രമേ നാട്ടിലേക്ക് വരുകയുള്ളൂ ഇപ്പോൾ കല്യാണം ആയതുകൊണ്ട് ഇവിടെ ഉണ്ട് സനൽ എന്നാണ് പേര് ചേച്ചിയുടെ പേര് ഭാമ എന്നാണ് അവർക്ക് ഒരു മോളുണ്ട് രണ്ടു വയസ്സ് പ്രായമായ പാറുകുട്ടി രാവിലെ തന്നെ അടുക്കളയിൽ കണ്ടപ്പോൾ ഭാമ ചേച്ചി നോക്കി ഭംഗിയായി ചിരിച്ചു അവൻ ഇപ്പോൾ എഴുന്നേൽക്കും ചായ ഇട്ടു ഫ്ലാസ്കിൽ വച്ചിട്ടുണ്ട് ഒരു ഗ്ലാസ് ഒഴിച്ച് എടുത്ത് കൊടുത്തേക്ക് അമ്മ ഏഴുനേൽക്കുമ്പോൾ താമസിക്കുന്ന ഒരുപാട് അസുഖങ്ങളൊക്കെ ടാബ്ലറ്റ് കിടക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഉറങ്ങിപ്പോകും രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ ഏകദേശം ഒൻപതു മണിയോടുകൂടി ആകുന്ന ആദ്യ ദിവസം ആയതുകൊണ്ട് ഒന്നും ചെയ്യേണ്ട നാളെ മുതൽ നമുക്ക് രണ്ടു പേർക്കും കൂടി അടുക്കളയിൽ ഉഷാറാക്കാം ഭാമയുടെ സംസാരം കേട്ടപ്പോൾ മായ്ക്ക് ചിരി വന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.