മരിക്കാൻ സമയത്ത് മകനോട് അച്ഛനെ കുറിച്ചുള്ള സത്യം പറഞ്ഞപ്പോൾ

മോനെ നീ നിൻറെ അച്ഛൻ ഉണ്ടായതല്ല മരണക്കിലുള്ള അവൻറെ അമ്മയുടെ അവസാന വാക്കുകൾ കേട്ട് നെഞ്ചിൽ തുടച്ചു കയറി
മകനോട് മരിക്കാൻ നേരം അമ്മ പറഞ്ഞത് കണ്ണൻ സാജു മോനെ അച്ഛൻ ഉണ്ടായതല്ല എന്തുപറയണമെന്നറിയാതെ കണ്ണു മിഴിച്ച് അവന് ഇരുന്ന അതുവരെ മുറുകെ പിടിച്ചിരുന്ന അമ്മയുടെ കൈകളിലെടുത്ത് അയഞ്ഞു അമ്മയുടെ ക്ഷമിക്കണം ഇത്രയും നാൾ നീറി നീറി ജീവിക്കുകയായിരുന്നു തെറ്റിന് ന്യായീകരിക്കാൻ ഇല്ല മനസ്സ് കൈവിട്ടു പോയ ഒരു നിമിഷം അറിയാതെ സംഭവിച്ചു പോയി തുറന്നു പറയാൻ ശ്രമിച്ച ഓരോ നിമിഷങ്ങളിലും അദ്ദേഹം എന്നെ സ്നേഹം കൊണ്ട് വീർപ്പു മുട്ടിച്ചു ഇപ്പോഴും ഞാൻ ഇത് പറയില്ലായിരുന്നു.

പക്ഷേ നിനക്ക് എപ്പോഴും അച്ഛനോട് ദേഷ്യമാണ് പക്ഷേ അദ്ദേഹം സ്വന്തം കുഞ്ഞിനെ അല്ല ഒന്നുമറിയാതെ ഏറ്റവും ഇളയതായ മറ്റു മൂന്നു മക്കളെക്കൾ സ്നേഹിക്കുന്നു മോൻ അച്ഛനുമായി വഴക്കുണ്ടാക്കരുത് മൗനം തളം കെട്ടി നിന്നു ഒടുവിൽ മോൻ്റെ അച്ഛൻ ആരാണെന്ന് അറിയണ്ടേ അവൻ അമ്മയെ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി എന്നതിന് മറ്റൊരു തന്നെ ഭാര്യക്ക് വയറ്റിൽ ഉണ്ടാക്കി ആ സ്വന്തം കുഞ്ഞിനെ കൊണ്ട് മറ്റൊരു അച്ഛനെ വിളിച്ച് ആ നാറി ആരാണെങ്കിലും എനിക്കറിയേണ്ട പക്ഷേ അത് പറയുമ്പോഴും അവളുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നു കണ്ണുകൾ തുടച്ചു ഒന്നുമറിയാതെ ആ മനുഷ്യൻ ഒരുപാട് വേദനിപ്പിച്ചു അനക്കമില്ലാതെ കിടക്കുന്ന മഞ്ജുമയെ അവൻ ശ്രദ്ധിച്ചു അവൻറെ നിലവിളി ഹോസ്പിറ്റൽ വരാന്തയിൽ തട്ടി പ്രതിധ്വനിച്ചു .

അമ്മ മുന്നിൽ എറിഞ്ഞു തീരുന്നത് നോക്കിനിൽക്കുമ്പോൾ അവൻറെ ഉള്ളിൽ കാട്ടുതീ പടരുകയായിരുന്നു ചിതക്ക് മറുവശം മൂത്ത ചേട്ടൻ അശ്വൻ്റെ തോളിൽ ചാരി നിന്നു കരയുന്ന അച്ഛനെ തന്നെ അവൻ നോക്കിനിന്നു നീ കഴിക്കുന്നില്ലേ ഞാൻ ഉപ്പുമാവ് എടുത്ത് വച്ചിട്ടുണ്ട് ചേച്ചി റൂമിൽ വന്ന് പറഞ്ഞു അശ്വിനും ആദ്യം കഴിച്ചു ഇനി കൂടിയേ ഉള്ളൂ പട്ടിണികിടന്ന് പോയ ആൾ തിരിച്ചു വരില്ല അമ്മയുള്ളപ്പോൾ നമ്മൾ എപ്പോഴെങ്കിലും കഴിക്കാതെ പട്ടിണി കിടക്കാൻ അമ്മ സമ്മതിച്ച ഉണ്ടോ ഞാൻ വരാടി അച്ഛനോ ആ വാക്ക് പറയാൻ പ്രയാസപ്പെടുന്നതുപോലെ അവൻ തോന്നി അച്ഛൻ എടുത്ത് കഴിച്ചോളൂ ഞാൻ വിളിച്ചിട്ട് വന്നില്ല അശ്വിനും ആദ്യം വിളിച്ചിട്ട് വന്നില്ല അനൂപ് അച്ഛൻറെ മുറിയിൽ ചെന്നു അച്ഛന് വിളിക്കണം നാവ് പൊങ്ങുന്നില്ല ഒടുവിൽ സർവ്വശക്തിയുമെടുത്ത് അച്ഛാ അദ്ദേഹം തിരിഞ്ഞു നോക്കി വാ കഴിക്കാം സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.