ലക്ഷങ്ങൾ സ്ത്രീധനം ചോദിച്ച ചെറുക്കൻ വീട്ടുകാരോട് പെണ്ണ് ചെയ്തത്

ചേച്ചി അനിയത്തിയുടെ കല്യാണം ഉറപ്പിച്ചു കേട്ടോ ഞങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് നാട്ടിൽ പോകും കഴിഞ്ഞ മേയ് മാസത്തിലാണ് വീടിന് തൊട്ടടുത്ത് താമസിക്കുന്ന ആലിയ വൈകുന്നേരം വഴിയിൽ കണ്ടപ്പോൾ സന്തോഷത്തോടെ അറിയിച്ചത് വിവാഹം ഇപ്പോൾ വേണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞ കരിയർ സ്വപ്നങ്ങൾ പടുത്തുയർത്തുന്ന മിടുക്കിയാണ് അനിയത്തികുട്ടി സുന്ദരി എത്രയോ നല്ല ആലോചനകൾ വന്നിട്ടും ഇപ്പൊൾ വേണ്ടെന്ന് അവളുടെ നിലപാടിനെ ഉപ്പയും സപ്പോർട്ട് ആണ് നിങ്ങൾ എന്തു മറിമായം ചെയ്തു ഇപ്പോൾ അവൾ സമ്മതിക്കാൻ ചിരിയോടെയുള്ള എൻറെ ചോദ്യത്തിന് പെട്ടെന്നായിരുന്നു ആലിയയുടെ ഉത്തരം ഞങ്ങൾ അറിയാവുന്ന ഒരു കുടുംബം വഴിവന്ന അലോജന ആണ് ചേച്ചി അവൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടു അവൾ സമ്മതം അറിയിച്ചു കൊണ്ട് മാത്രമാണ്.

ഇത് ഇവിടെ വരെ എത്തിയത് പിന്നെ എന്ത് വേണം ഉമ്മയുടെ ടെൻഷന് അല്പം സമാധാനമായി അല്ലേ എപ്പോഴാണ് നിങ്ങൾ പോകുന്നതെന്ന് അറിയിക്കണേ അൽപനേരം അവരോട് സംസാരിച്ച് യാത്ര പറഞ്ഞിറങ്ങുമ്പോൾ ഞാനോർത്തു അവരെക്കുറിച്ച് ആയിരുന്നു നേരിട്ട് കണ്ടിട്ടില്ലെങ്കിലും ഫോൺ വിളിച്ചു വിശേഷങ്ങൾ പരസ്പരം കൈമാറിയത് ചില പരിചിതനാണ് കുടുംബങ്ങൾ ഇളയ മകൾക്ക് 24 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞല്ലോ വിവാഹം ഒന്നും ആയില്ല എന്ന് കുടുംബക്കാരുടെ കുശലാന്വേഷണം മാനസികമായി കേറ്റും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നത് ഉമ്മയായിരുന്നു അല്ലെങ്കിലും മക്കൾ പ്രായപൂർത്തിയാകും വിവാഹം നടത്താൻ വൈകുന്നതും നമ്മളെക്കാൾ ടെൻഷൻ അടിക്കുന്നത് ബന്ധുക്കളും നാട്ടുകാരും ആണല്ലോ ചെറുക്കൻ യുകെയിൽ ആണെന്ന്.

ആലിയ പറഞ്ഞത് അനിയത്തിയെ കൊണ്ടുപോകാനുള്ള പ്ലാൻ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഐ എല് ടീ സി എടുക്കാൻ അവളോട് നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടുണ്ട് അയാൾ കോവിഡ് പ്രശ്നം കാരണം എയർപോർട്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുകളുണ്ട് അതൊന്നും ശരിയായാൽ വൈകില്ല ഉടനടി ലീവെടുത്ത് വരും എന്നാണ് അറിയിച്ചിട്ടുള്ളത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവളോട് ജോലി തൽക്കാലം രാജി വെച്ച് അങ്ങോട്ടേക്ക് വരാൻ ഉള്ള കാര്യങ്ങൾ ശരിയാക്കാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് എന്ന് ചെറുക്കൻ എത്തിയെങ്കിലും വീട്ടുകാർ തമ്മിൽ സംസാരിച്ചു ധാരണയായി വിവാഹമുറപ്പിച്ച നിൻറെ പിറ്റേന്ന് അഞ്ചക്ക ശമ്പളമുള്ള ജോലി അവൾ രാജിവെച്ച് കോഴ്സിന് ചേർന്നു വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ എല്ലാ ആലിയ വിശദമായി അനിയത്തി കെട്ടാൻ പോകുന്ന ചെറുക്കനെ കുറിച്ചും അയാളുടെ വീട്ടുകാരെ കുറിച്ചും വാ തോരാതെ സംസാരിക്കും ആയിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവൻ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.