ഗൾഫിൽ നിന്നും വന്ന ഭർത്താവ് വീട്ടിലെ ബാത്റൂം കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടി പോയി

കടയിൽ കയറി നല്ല മൂർച്ച നോക്കി വെട്ടുകത്തി വാങ്ങുമ്പോഴും ജീവിതത്തിലാദ്യമായി ബാറിൽ ഇരിക്കുമ്പോഴും സക്കീർ മുന്നിൽ ഭാര്യയുടെ ചിരിച്ച മുഖം ആണ് മദ്യം സങ്കടത്തെ മറക്കാനും അവളെ കൊല്ലാനുള്ള ധൈര്യവും തരുമോ സക്കീറേ നീ ബാറിലോ സക്കീർ തലയുയർത്തി നോക്കി അനൂപാണ് കൂടെ വളർന്ന കൂട്ടുകാരൻ അതെന്താ ഞാൻ ബാറിൽ വന്നാൽ അതല്ല നീ ഒരു പുകവലിക്കുന്ന പോലും കണ്ടിട്ടില്ല അതുകൊണ്ട് ചോദിച്ചതാ ആദ്യ എല്ലാം അനൂപ് ഒരു ബീർ വാങ്ങി ബാർ ഇരുണ്ട വെളിച്ചത്തിൽ കമ്പനിക്ക് ഒരേ കണ്ണുകൊണ്ട് കണ്ടതാണ് കൂട്ടുകാരനെ നീ എനീക്ക് നിനക്ക് കുടിക്കണമെങ്കിൽ നമുക്ക് വേറെ എവിടെങ്കിലും പോകാം നിന്നെ ആരെങ്കിലും ഇവിടെ വച്ച് കണ്ടാൽ മോശമാണ് എതിർപ്പ് പറഞ്ഞെങ്കിലും സക്കീറിന് അനൂപ് ഏണിപ്പിച്ചു ഒരു കൈയ്യിൽ കുപ്പി പിടിച്ച് മറ്റേ കയ്യിൽ പൊതിഞ്ഞു വെച്ച വെട്ടുകത്തിയെടുക്കാൻ കൈ നീട്ടിയപ്പോൾ കത്തി താഴെ വീണു എന്തിനാ ഇത് ആളെ കൊല്ലാൻ അവൾ ഇനി വേണ്ട ആര് എൻറെ ഭാര്യ ആയിഷയ അനൂപ് ഒന്നും മിണ്ടാതെ കാറിൽ ഈ കാറോടിക്കുമ്പോൾ അവൻറെ മനസ്സിൽ സക്കീർ മുൻപ് പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് പാവങ്ങളാണ്.

പിന്നെ ഒളെ കാണാൻ നല്ല മൊഞ്ചാണ് ഒന്നും നോക്കിയില്ല ഓളെ കൂടെ കൂട്ടി അതിനുശേഷം ജീവിതത്തിൽ സന്തോഷം മാത്രം ഉണ്ടായിട്ടുള്ളൂ ഭാഗ്യം ഉള്ള പെണ്ണ് അനൂപ് വണ്ടി നിർത്തിയത് കടപ്പുറത്ത് അധികം ആളുകൾ ഇല്ലാത്ത നേരം കാറ്റാടിമരങ്ങൾ അവരുമായി ഇരിപ്പുറപ്പിച്ചു നീ പറ എന്താണ് പ്രശ്നം ഞാൻ ഇന്നലെ നാട്ടിൽ വന്നത് വന്നപ്പോൾ മുതൽ കാണുന്നുണ്ട് ബെഡ്റൂമിലെ ക്ലോസെറ്റിൽ എന്തൊരു ബ്ലോക്ക് ഇന്ന് രാവിലെ ഒരാളെ കൂടി വന്ന് അത് നോക്കിച്ചു പുറത്ത് പൈപ്പ് ഓപ്പൺ ചെയ്തു കമ്പി ഇട്ടു കുത്തിയപ്പോൾ പുറത്തുവന്നത് കുറെ കോണ്ടം അതുകൊണ്ട് ആ പണിക്കാർ എന്നെ നോക്കി ആക്കി ചിരിച്ചപ്പോൾ അനൂപേ സക്കീർ മരിച്ചുപോയട ആരാണെന്ന് അറിയോ അറിയo എത് കാര്യത്തിനും ഏത് സമയത്തും അവനെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ഞാൻ അവനെ വിശ്വസിച്ചു അവളു പറഞ്ഞിട്ട് ഞാൻ വന്നപ്പോൾ അവൻ ഒരു മൊബൈൽ കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു നമ്മളെ കൂടെ നിൽക്കുന്നവരെ നമ്മൾ സ്നേഹിക്കേണ്ടത് പക്ഷേ ചതി പറ്റിപ്പോയി കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.