കല്യാണ ദിവസം സ്റ്റേജിൽ നടന്ന് സർപ്രൈസ്

എന്താണ് സൈനോ നിനക്ക് വല്ലാത്തൊരു ആലോചന കോലായിലെ കസേരയിൽ താടിക്ക് കൈ കൊടുത്തു വിദൂരതയിലേക്ക് നോക്കിയിരിക്കുന്ന സൈനികരോട് അങ്ങനെ ചോദിച്ചുകൊണ്ടാണ് അടുത്ത വീട്ടിലെ ഫാത്തിമ വീട്ടിലേക്ക് കയറിവന്നത് ഒന്നൂല്ല ആദ്യം താ മോളെ കല്യാണം അല്ലേ എന്താ ചെയ്യാ ന്ന് ഒരു എത്തും പിടിയും കിട്ടുന്നില്ല ആകെ ബേജാറാണ് എനിക്ക് ഇനി അധിക ദിവസം ഇല്ലല്ലോ പറയുമ്പോഴേക്കും ദിവസം പോകും അത്രയൊന്നും ഇല്ലെങ്കിലും ഒരാൾ കണ്ട കുറ്റം പറയാത്ത രീതിയിൽ കല്യാണപന്തലിലേക്ക് ഇറക്കേണ്ട എന്താ ചെയ്യാൻ ആലോചിച്ചിട്ട് ഒരു സമാധാനവുമില്ല മൂന്നു പെൺകുട്ടികളാണ് രണ്ടുപേരെയും വളരെ മാന്യമായി തന്നെ കെട്ടിച്ചയച്ചു വലിയ പൈസക്കാരൻ അല്ലെങ്കിലും മക്കൾ ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാതെ ജീവിച്ചു പോകുന്നുണ്ട് അന്ന് സൈനികക്ക് സൗദിയിൽ ആയിരുന്നു ജോലി അവിടെ നിതാഖത്തിൽ പ്രശ്നം വന്നപ്പോൾ.

മൂപർനിന്ന കട അടച്ചു പൂട്ടി അങ്ങനെ നാട്ടിൽ എത്തി ഇപ്പോൾ നാട്ടിൽ ഒരു ഫോട്ടോ എടുത്ത് ഓടിക്കുന്നു കഴിഞ്ഞുപോകുന്നതല്ലാതെ മിച്ചം പിടിക്കാൻ ഒന്നും കിട്ടുന്നില്ല ഭാഗ്യത്തിന് ഉമ്മയുടെ സ്വത്ത് ഭാഗം വെച്ചപ്പോൾ 7 സ്ഥലം കിട്ടിയിരുന്നു കടവും കളിയും ഒക്കെയായി അതിൽ ആരും കുറ്റം പറയാത്ത രീതിയിൽ ഒരു ചെറിയ വീട് വച്ചു അതുകൊണ്ട് ഇപ്പൊ പട്ടിണി ആണെങ്കിലും ചുരുണ്ടുകൂടി കിടക്കാൻ ഒരിടമുണ്ട് ഇങ്ങനെ വിഷമിക്കല്ലേ സൈനു ഇനിയും ദിവസം ഉണ്ടല്ലോ അള്ളാഹു എന്തെങ്കിലും ഒരു വഴി കാണിച്ചു തരാതിരിക്കില്ല അല്ല സുഹൃത്തേ എവിടെ ഇതുവരെ വന്നില്ലേ ഓള് കണ്ടില്ലല്ലോ ഇന്ന് വരില്ല നിന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞിരുന്നു ഒരാൾക്കും തീരെ സമാധാനമില്ല ഫാത്തിമക്ക സൈനിക ഒരു നെടുവീർപ്പോടെ പറഞ്ഞു എല്ലാം ശരിയാകും മോനെ ഇത് ഇത് അങ്ങോട്ട് വച്ചോ കുറച്ച് അരിയുണ്ട ഉണ്ടാക്കിയത് ഷഹാനയ്ക്ക് ഭയങ്കര ഇഷ്ടമുള്ളതല്ലേ ഇത്. കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക..