യുവതിയെ വീട്ടിൽ നിന്നും പുറത്താക്കി മാലമോഷ്ടിച്ച് എന്ന് പറഞ്ഞു

ഓഡിറ്റോറിയത്തിലെ ചരൽ വിരിച്ച മുറ്റത്തേക്ക് ആഡംബരകാർ കയറുമ്പോൾ മുറ്റത്തുകൂടി നിന്ന എല്ലാവരെയും ശ്രദ്ധ അവിടേക്ക് പതിവ് നിർത്തിയ കാറിൻറെ പിൻവാതിൽ തുറന്നു ഒരു സ്ത്രീ പുറത്തേക്കിറങ്ങിപതിയെ ഡോർ അടിച്ചു കൊണ്ട് തിരിഞ്ഞതും ചുറ്റും നിന്നവരെല്ലാം മുഖം അമ്പരപ്പ് ആവശ്യനതലും വിരിഞ്ഞു സാരിയുടെ മുന്താണി വലതുകൈകൊണ്ട് ചുറ്റി പിടിച്ചു വരുന്ന അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കുന്നവരെ മുഖത്തെ വിസ്മയം ഒരു ചെറുപുഞ്ചിരിയിൽ മടക്കി നൽകി കൊണ്ട് അവള് വളരെ കടന്നു അകത്തേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ചന്ദന ഗന്ധം അവിടമാകെ പരന്നു അവിടെ കൂടി നിന്ന തലമുതിർന്ന ഒരു കാർന്നോര് മറ്റു മുഖങ്ങളിലേക്ക് നോക്കിക്കൊണ്ട് ചോദിച്ചു ആ കേറി പോയത് നമ്മുടെ മരിച്ചുപോയ പ്രകാശനെ ഭാര്യ ജോതി അല്ലേ.

അതെ മുകുന്ദേട്ടാ ആ കുട്ടി തന്നെയാണ് കൂടിനിന്ന് ഒരാളിൽ നിന്നും ശബ്ദം പുറത്തേക്ക് വന്നു മുകുന്ദൻറെ മുഖം വിടർന്നു എന്തൊരു മാറ്റമാണ് അല്ലേ മുകുന്ദേട്ടാ തൊട്ടടുത്തിരുന്ന രാമചന്ദ്രൻ പറഞ്ഞതും തലകുലുക്കി ഈയിടക്കല്ലേ അ കുട്ടിക്ക് യുവ ബിസിനസ് വുമൺ ഉള്ള അവാർഡ് കിട്ടിയത് ടിവിയിൽ കണ്ടിരുന്നു സംസാരിക്കുമ്പോൾ കൂടെ കേട്ട വേറിട്ട ശബ്ദം ഒഴുകി എന്നാലും ആ കൊച്ചു പഴയതെല്ലാം മറന്നു വന്നല്ലോ ഇപ്പൊ കല്യാണം നടക്കുന്ന പ്രകാശിനെ പെങ്ങടെ കൊച്ചിനെ മാലകെട്ടുന്ന പറഞ്ഞില്ല രാക്ക്റയ്മാനം തള്ളയും പെങ്ങളും കുഞ്ഞും ഭർത്താവും കൂടി ആ പെണ്ണിനെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറക്കിവിട്ടത് പാവം പിടിച്ച ഒരു അമ്മയും ഒരു അനിയൻ ചെക്കനും മാത്രമേ ഉള്ളായിരുന്നു.

പെണ്ണിനെ സ്വന്തക്കാരായി പ്രകാശൻ ഗൾഫിൽ ചൂടിലും തണുപ്പിലും ഉണ്ടാക്കിയ വീടും പുരയിടവും അവനെ പെങ്ങൾ തന്നെ കൊടുക്കാൻ അമ്മയും മോളും കൂടി പ്ലാൻ ചെയ്തതാണ് ആ നാടകം അതും അ പ്രകാശൻറ് ചിതയിൽ തീ ആറും മുമ്പ് കഷ്ടം തന്നെ അതുകൊണ്ട് എന്താ മൂന്ദേട്ടാ ആ തള്ള മരിച്ചിട്ട് ഒരു കൊല്ലം കഴിഞ്ഞു വീട്ടിൽ എല്ലാം കൈക്കലാക്കിയ മോള വൃദ്ധസദനത്തിൽ തള്ളിയില്ലേ ഇതുകൊണ്ട് പണ്ടുള്ളവർ പറയുന്നത് താൻ കുഴിച്ച കുഴിയിൽ താൻ തന്നെ വീഴും എന്ന ശെരി മോളുടെ വിധി എന്താണെന്ന് ഈശ്വരൻ കരുതിവെച്ചിട്ടുണ്ട് താമസിക്കാതെ നമുക്ക് അതും കാണാം മുഴുവനായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.