കാമുകനെ ഒപ്പം പോകാൻ ഭർത്താവിൻ്റെ സമ്മതം ചൊതിച്ച ഭാര്യ

ചേട്ടാ ഞാൻ ഒരാളുമായി സ്നേഹത്തിലാണ് ഞങ്ങൾ ഒളിച്ചോടി കല്യാണം കഴിക്കട്ടെ പ്രഭാത ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിനെ ഇടക്ക് സ്വന്തം ഭാര്യയിൽ നിന്ന് ഉതീർന്ന ചോദ്യം ശശാങ്കന്റെ തൊണ്ടയിൽ കുടുങ്ങി നീ എന്താ പറഞ്ഞു മുഖത്തെ മറച്ചിട്ട് ഒരു വിളറിയ പുഞ്ചിരിയോടെ സുശീല നോക്കി ശശാങ്കൻ പുട്ടും കടലയും കൂട്ടിയടിക്കുന്ന അവൾ ശശാകിന്റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ മുഖമുയർത്തി. എന്നെ ആത്മാർത്ഥമായി സ്നേഹിക്കുന്ന ഒരുവന്റെ കൂടെ ഇനിയുള്ള കാലം സന്തോഷത്തോടെ ജീവിക്കട്ടെ എന്ന് അവളുടെ ചോദ്യം കേട്ട് കട്ടൻചായ ഊതി കുടിക്കാൻ മറന്ന അവൻറെ വായയെക്കാൾ പൊള്ളിയത് ശശാങ്കന്റെ മനസ്സായിരുന്നു. അഞ്ചാറു വർഷം പ്രണയിച്ച് അവളുടെ വീട്ടുകാരുടെ യുദ്ധം ചെയ്ത് നേടിയെടുത്ത പെണ്ണ് അഞ്ചുവർഷക്കാലം ഒരേ പ്ലേറ്റിൽ നിന്ന് പരസ്പരം ഭക്ഷണം വാരികൊടുത്തു.

ഒരേ വിശ്വാസങ്ങൾ ഏറ്റുവാങ്ങിയും ഉറങ്ങിയിരുന്നവർ എല്ലാ സുഖദുഃഖങ്ങളും ഒരു കുഞ്ഞില്ലാത്ത ദുഃഖം അവൾ ആരോടും പങ്കുവെച്ചിരുന്നില്ല. എങ്ങനെ ഉണ്ടായതെന്ന് എത്ര ആലോചിച്ചിട്ടും പിടി കിട്ടുന്നില്ല അതും ഒരു കൂസലും ഇല്ലാതെ ഉറച്ച ചോദ്യവുമായി അവൾ ഒന്നും ആലോചിക്കാതെ പുട്ടും കടലയും വെട്ടി വിഴുങ്ങുന്നുണ്ട് ഒന്ന് കണ്ണടച്ച് തുറന്നപ്പോഴേക്കും കടലക്കറിയുടെ പ്ലേറ്റ് മാറ്റി ചെറുപഴത്തിൽ പുട്ട് കൂട്ടി തുടങ്ങി സുശീല ഭക്ഷണത്തിന്റെ മടുപ്പു പോലെ തന്നെ ദാമ്പത്യത്തിലും മടുപ്പ് ഉടലെടുക്കുമോ എന്ന സന്ദേശത്തിനായി ശശാങ്കൻ. ഇത്തിരി കഴിഞ്ഞാൽ പരസ്പരം മടുപ്പാണല്ലോ അതുകൊണ്ടാണല്ലോ ഭാര്യയെ ഭർത്താവും ഭർത്താവിനെ വിട്ട് ഭാര്യയും മക്കളെ വിട്ട് മാതാപിതാക്കളും മാതാപിതാക്കളെ വിട്ട് മക്കളും ഒളിച്ച് ഓടുന്നത്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.