ഡെലിവറിക്ക് വന്ന പെണ്ണ് കുട്ടിയോട് നാട്ടുകാരും പോലീസും ചെയ്തത്

സത്യമായിട്ടും എനിക്ക് മൂത്രം പിടിച്ചു നിർത്താൻ പറ്റാത്ത കൊണ്ട് ഞാൻ അ കാടിനെ അകത്തേയ്ക്ക് പോയതാണ് സർ ഞാൻ പറയുന്നത് വിശ്വസിക്കണം സദാചാരക്കാർ വിളിച്ചുവരുത്തിയ പോലീസുകാർക്ക് മുന്നിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ഡെലിവറി ഗേൾ നയന കൈകൾ കൂപ്പി സി ഐ വനിതാ പോലീസുകാർക്ക് നേരെ നോക്കി ശേഷം ഒത്തുകൂടി അവർ കെട്ടിയിട്ട് ഈ നയമായി ലൈംഗികമായി ബന്ധപ്പെട്ടു കൊണ്ട് ഇരിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് കേട്ടിയിട്ട മദ്യലഹരിയിലായിരുന്ന യുവാവിനെ നോക്കി നിനക്ക് ഇവളെ അറിയുമോട അവള് പറയുന്നു നിന്നെ അറിയില്ല എന്ന് നിൻറെ അടുത്തുനിന്ന് ചുരിദാർ ഇൻറെ പാൻറ് വലിച്ചുകയറ്റാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ഫോട്ടോ ഇവന്മാരുടെ ഉണ്ടല്ലോ അതും അതും മോട്ടുവരെ അഴിഞ്ഞ കിടക്കുന്നു അത് നോക്കി നിൽക്കുന്നു.

അയാളെ തലമേൽ നിർത്താൻ ആവാതെ നാവു കുഴഞ്ഞു കൊണ്ട് പിച്ചും പേയും പറഞ്ഞു ഹായ് നല്ല തുട കണ്ടോ കണ്ടോ സാറേ അവൻ്റെ കാമം ഇതുവരെ അടങ്ങിയിട്ടില്ല ഇവള് പോക്കാണ് സാറേ കശുനെ എന്ത് വേണേലും ചെയ്യും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു സാറേ കൂട്ടത്തിൽ ഒരുത്തൻ രോഷംകൊണ്ടു നയന അവനെ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി സർ ഇയാളെ എനിക്ക് നേരത്തെ അറിയാം ഒരു വാച്ച് ഡെലിവറി ചെയ്യാൻ പോയപ്പോൾ 2000 കൂടുതൽ തരാം രണ്ടുമണിക്കൂർ സഹകരിക്കുക എന്ന് ചോദിച്ചതാണ് അന്ന് ഞാൻ മുഖത്ത് അടിച്ചിരുന്നു അതിൻറെ വൈരാഗ്യമാണ് സാറേ അവളുടെ മുഖത്ത് നോക്കി ഒന്ന് ചിരിച്ചു നിർത്തിയിട്ട് നിനക്ക് തേണ്ടിതിരിയൽ ഓക്കേ നിർത്തി കഥയെഴുതാൻ പോയി കൂടായിരുന്നോ സർ പ്ലിസ് നിങ്ങളും കളിയാക്കരുത് എൻറെ ഫോൺ എങ്കിലും താ എനിക്ക് ഒരാളെ വിളിക്കണം.

അതെങ്കിലും എങ്കിലും ഒന്ന് വാങ്ങി താ സാറിൻറെ കയ്യിൽ ആരെയാ നിൻ്റെ നടത്തിപ്പുകാരനെയോ നാട്ടുകാരും മറ്റു പോലീസുകാരും ചിരിച്ചു ഒരു വനിതാ പോലീസ് മാത്രം ചിരിച്ചില്ല സർ പ്ലിസ് ആ പെൺകുട്ടി തെറ്റുകാരനാണെന്ന് സാർ കരുതുന്നതെങ്കിൽ നിയമ നടപടികൾ മുന്നോട്ടു പോണം മറ്റു പുരുഷന്മാരുടെ മുന്നിലിട്ട് അവരെ അപമാനിക്കരുത് അവളെ തിരിഞ്ഞു നോക്കി പണ്ട് എല്ലാവരോടും ചെയ്യുന്ന പോലെ അവളുടെ നിതംബത്തിൽ ഒന്ന് തടവിയത്തിനെ കവിളിൽ കിട്ടിയ അടി അയാൾ ഉപമിച്ചു സർ പ്ലിസ് സെക്ഷൻ ചാർജ് ചെയ്രുത് ഇത് കിട്ടുന്ന വരുമാനം കൊണ്ട് ഞാൻ ജീവിക്കുന്നത് പഠിക്കുന്നത് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി കേൾക്കാൻ വീഡിയോ കാണുക.