മുതലാളി എടുത്തു വളർത്തിയത് ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിപ്പോയി

പപ്പാ ഞാനല്ലേ പപ്പയുടെ മോള് അത് ഈ തന്തയില്ലാത്ത അഭിരാമി ആണോ പറയ് പപ്പാ ഉറക്കെ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു അവൾ ദേഷ്യം സങ്കടം സഹിക്കാൻ വയ്യാതെ നിന്നുവിറച്ചു പല്ലു കടിച്ചു ചുണ്ടുകൾ വിതുമ്പി സാന്ദ്രയുടെ അലർച്ച കേട്ട തുണിക്കടയിൽ ഉള്ള ആളുകൾ മുഴുവൻ അവളെ തുറിച്ചു നോക്കി അവർ പരസ്പരം നോക്കി പിറുപിറുത്തു അച്ഛൻ ജയൻ ആകെ ലജ്ജയോടെ ചുറ്റും നോക്കി സ്വന്തം മകൾ ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ വച്ച് അപമാനിച്ച ലജ്ജ മറക്കാൻ അയാൾ തൂവാല എടുത്തു മുഖം തുടച്ചു ഇരച്ചുകയറിയ അരിശം അടക്കി നിർത്തി സാന്ദ്ര നോക്കി വിളറിയ ഒരു ചിരി ചിരിച്ചു അഭിരാമിക്ക് ആ വിളി പ്രത്യേകിച്ച് ഒന്നും തോന്നിയില്ല ഇടക്ക് കേൾക്കുന്നത് കൊണ്ടാവാം.

അല്ലെങ്കിലും സാന്ദ്ര ചേച്ചി വിളിച്ചു എന്ത് തെറ്റ് എനിക്ക് അറിയില്ലല്ലോ എൻറെ അച്ഛൻ ആരാണെന്ന് അഭിരാമി ഓർത്തു അഭിരാമി മെല്ലെ സാന്ദ്രയുടെ അടുത്ത് ചെന്ന് അവളുടെ തോളിൽ കൈ വച്ചു അവൾ ദേഷ്യത്തോടെ കൈ തട്ടി തീപാറും ദേഷ്യത്തോടെ അഭിരാമിയെ നോക്കി ചേച്ചി അച്ഛൻ എനിക്ക് ചേരുന്നതല്ലേ പറഞ്ഞിട്ടുള്ളൂ ചേച്ചിക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ഇത് എടുത്തോ അതോ അച്ഛനോട് ഇങ്ങനെ ഒച്ച ഇടണോ അതും ഈ ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ വച്ച് അഭിരാമി വളരെ ചെറിയ ശബ്ദത്തിൽ സാന്ദ്രയുടെ ചെവിയിൽപറഞ്ഞു സാന്ദ്ര തിരിഞ്ഞു അഭിരാമിയെ നോക്കി തന്നെ ദഹിപ്പിക്കാനുള്ള ശക്തി ആ നോട്ടത്തിന് ഉണ്ടെന്ന് അഭിരാമിക്ക് തോന്നി സഹിക്കാൻ ഞാനൊരുക്കമാണ് കൊന്നാലും മിണ്ടാൻ പറ്റില്ല എനിക്ക് മരിച്ചു പോയെങ്കിലും അവരുടെ വേലക്കാരിയുടെ മകളല്ലേ ഞാൻ അഭിരാമി ചിന്തിച്ചു അവർ ചിരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു അത് എൻറെ പപ്പിയാടി എൻറെ മാത്രം ഇവിടെ നിന്നും ഉണ്ടായ തന്തയില്ലാത്ത അവളെ കൊല്ലും.

ഞാൻ നിന്നെ സാന്ദ്ര പതിഞ്ഞു സ്വരത്തിൽ പല്ലുകൾ ഇറുക്കി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു കാറിൽ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുമ്പോഴും സാന്ദ്രയുടെ മുഖവും മനസ്സും മൂടി കെട്ടിയിരുന്നു അവളുടെ ഉള്ള തിളച്ചു മറിയുകയാണ് വേലക്കാരിയുടെ മകൾ ആണെന്ന് പറയുന്നു എന്ത് കാര്യത്തിനും എന്നെ അവളെയും ഒരു പോലെയാണല്ലോ പപ്പയ്ക്ക് അവളോട് കുറച്ചു കൂടുതൽ അടുപ്പം പപ്പയ്ക്ക് ഉണ്ടോ ഒരു വേലക്കാരി മരിച്ചു എന്ന് കരുതി അവരുടെ മകളുടെ ഗഇത്ര സ്നേഹം കാണിക്കേണ്ട കാര്യം ഉണ്ടോ ചോദ്യങ്ങളുടെ കൂർത്ത കൂരമ്പുകൾ സാന്ദ്രയുടെ മനസിനെ കുത്തി നോവിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അവൾ അഭിരാമിയെ വീണ്ടും വെറുപ്പോടെ നോക്കി ചുണ്ടിൽ ചെറിയൊരു പുഞ്ചിരി മായി അഭിരാമി പുറംകാഴ്ചകൾ മുഴുകി ഇരിക്കുകയാണ് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി കേൾക്കാൻ വീഡിയോ കാണുക ഹലോ ബാലൻ മൊബൈൽ.