23 വയസ്സുകാരനായ മകൻ രണ്ടാനമ്മയോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ…

അമ്മ മരിച്ചിട്ട് 10 വർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അച്ഛൻ ബോധം വന്ന് മോളെ കെട്ടിച്ചുവിട്ടു മകനായ എനിക്ക് പ്രായം 23 ആയി ഇതൊന്നും അങ്ങേർക്ക് ഒരു ചിന്തയും ഇല്ലേ അച്ഛൻറെ കല്യാണ കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് അമ്മാവൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ എതിർപ്പായിരുന്നു പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള നാണക്കേട് മകൾക് ഒരു കുട്ടിയായി അപ്പോഴാ അച്ഛൻറെ ഒരു രണ്ടാംകെട്ട് ഇങ്ങേർക്ക് ഇത് എന്തിൻറെ കേടാണ് രണ്ടാം കെട്ടിന്കുറിച്ച് കേട്ടത് മുതൽ ഭ്രാന്ത് പോലെ കുറെ വഴക്കിട്ടു അച്ഛൻ കിട്ടിയാൽ ഞാൻ ഈ വീട് വിട്ടു ഇറങ്ങും എന്ന് വരെ പറഞ്ഞു നിങ്ങൾ ചെറുതായിരിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ അമ്മ പോയതാ അന്ന് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി അദ്ദേഹം വേറൊരു ജീവിതം പോലും കൊതിക്കാതെ ജീവിച്ചു ഇനി അയാൾക്കും ഒരു ജീവിതം വേണ്ടേ കുഞ്ഞു കല്യാണം കഴിഞ്ഞുപോയി നാളെ നീയും കൂടി ഒരു ജോലി കിട്ടി പോയാൽ അയാൾ ഒറ്റക്ക് ആവില്ലേ.

നിങ്ങൾക്കല്ലേ അച്ഛൻറെ മനസ്സ് മനസ്സിലാക്കുന്നവർ നിങ്ങൾ തന്നെ ഇതൊക്കെ പിന്തിരിഞ്ഞു നിന്നാൽ അമ്മാവൻ പോലും അച്ഛൻ സപ്പോർട്ട് ചെയ്ത് സംസാരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ കുറെ എതിർത്തെങ്കിലും മനസ്സില്ലാമനസ്സോടെ ഒന്ന് കൊടുത്തു പക്ഷേ ഒരു കണ്ടീഷൻ ഇനി ഇങ്ങോട്ട് കയറി വരുന്നവർ നാലുദിവസം കഴിഞ്ഞ് അമ്മ ചമഞ്ഞ് കൂടുതൽ അധികാരം കാണിക്കാൻ എൻറെ കാര്യങ്ങൾ ആവശ്യമില്ലെന്ന് ഇടപെടാനോ നിന്നാൽ എൻറെ സ്വഭാവം മാറും പറഞ്ഞേക്കാം അവർ അച്ഛൻറെ കാര്യങ്ങൾ നോക്കിയാൽ മതി കേട്ടല്ലോ അതൊരു താക്കീതായിരുന്നു അമ്മവനും അത് തലയാട്ടി സമ്മതിച്ചു അമ്മാവൻ തന്നെയായിരുന്നു കുഞ്ഞു കൊണ്ട് സമ്മതിപ്പിച്ചതും അങ്ങനെ അച്ഛൻറെ കല്യാണ ദിവസം എത്തി അമ്മാവൻ കുറെ നിർബന്ധിച്ചു അമ്പലത്തിൽ വച്ച് ഒരു മാലയുടെ ചടങ്ങിലെ ഉള്ളൂ.

വേറെ ആരും ഇല്ല നീ കൂടെ വന്നാൽ എങ്ങനെ എന്നൊക്കെ പക്ഷേ എനിക്ക് ഒറ്റ ബാക്കിയുണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ അച്ഛൻ പൂവ് എറിഞ്ഞ് കുരുവയിട്ട് ആനയിക്കാൻ എന്നെയൊന്നും കിട്ടില്ല അങ്ങനെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു അവരുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് അച്ഛൻ ഉമ്മറം കയറുമ്പോൾ ഉള്ളിലേക്ക് ഓടി വന്ന അമ്മാവൻ അവർ വന്നു നിനക്കൊരു നിലവിളക്ക് കൊളുത്തി കൊണ്ടുവന്നൂടെ എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ പുച്ഛത്തോടെ ചുണ്ട് പൊട്ടി നിലവിളക്കും കൊളുത്തി ആനയിക്കാൻ അവർ കെട്ടിലമ്മ ഒന്നുമല്ലല്ലോ അച്ഛനെയും വീടിനെയും കാര്യങ്ങൾ നോക്കാൻ ഒരു വേലക്കാരി അത്രേയുള്ളൂ എൻ്റെ വാക്കുകൾ കേട്ടപ്പോൾ അമ്മവനെ ദേഷ്യം വന്നിരുന്നു പക്ഷേ അങ്ങനെ ഒരു സന്ദർഭം ആയതുകൊണ്ട് കയർത്തൊന്നും പറയാതെ പൂജാമുറിയിൽ നിന്നും നിലവിളക്കും എടുത്ത അമ്മാവൻ ഉമ്മർ ഉമ്മറത്തേക്ക് ചെന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി കേൾക്കാൻ വീഡിയോ കാണുക.