ഭർത്താവിന് ഗൾഫിലെ ഡോക്ടർ മായി സംശയം

എൻ്റെ ഭാര്യയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേർപ്പെട്ടു കാലങ്ങളായി കാരണം ഷുഗർ പിടിച്ച് ചുക്കിച്ചുളിഞ്ഞ അവളുടെ ശരീരം കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് അറപ്പ് തോന്നുന്ന ലീന നല്ലൊരു കുടുംബസുഹൃത്തും സുന്ദരനും ആരോഗ്യകരമായ മധ്യവയസ്കൻ രാഘവൻ മാഷുടെ മെസ്സേജ് കണ്ടപ്പോൾ ആയുർവേദ ഡോക്ടറായ ലീനക് വിഷമം തോന്നി മാഷ് ലീനക്ക് ഇടക്ക് എടെ വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ് മോർണിംഗ് ഗുഡ് നൈറ്റ് പറയാൻ ഉണ്ടെങ്കിലും ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ് മാഷിൻറെ മെസ്സേജുകൾ ലീനയുടെ വാട്സ്ആപ്പ് ലേക്ക് തുരുതുര വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എൻ്റെ വികാരങ്ങൾ ഞാൻ ആരോടും തുറന്നു പറയും ഞങ്ങളുടെ കുടുംബസുഹൃത്തും അതിലുപരി കുടുംബ ഡോക്ടറുമായ സുന്ദരിയായ ലീനയോട് പറയുമ്പോൾ മനസ്സിൽ ഒരു റിലാക്സ് കിട്ടുന്നുണ്ട്.

ഭർത്താവു വിദേശത്ത് ആയ ലീനകും അറിയാം അല്ലോ ആണും പെണ്ണും അനുഭവിക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ നിനക്കറിയാമോ നെറ്റിൽ കയറി പലതരം വീഡിയോ കണ്ടിട്ടാണ് ഞാൻ എന്നും കിടന്നുറങ്ങുന്നത് ഇങ്ങനെ അടക്കിപ്പിടിച്ച ജീവിക്കാൻ വയ്യ ലീന മാഷിൻറെ സംസാരത്തിലെ ഗതി മാറുന്നുണ്ടോ എന്ന് ലീനക്ക് സംശയം തോന്നി എന്നാൽ മാഷ് പറയുന്നത് കേൾക്കാൻ നല്ല രസം ഉള്ളതുകൊണ്ട് മം മo മാത്രം മറുപടി കൊടുത്തു എനിക്ക് സൗന്ദര്യമുണ്ട് ആരോഗ്യമുണ്ട് പണമുണ്ട് എന്നെ കൊതിക്കുന്ന ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളും ഉണ്ടാക്കാം കുറെ നാളായി ഭാര്യക്കുവേണ്ടി ഇതെല്ലാം വേണ്ടെന്നുവെച്ചു ഇനി പറ്റില്ല.

ഇനി അവസരം കിട്ടിയ ഞാനത് പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നതിന് മാഷിൻറെ ഭാര്യ സുമതി ചേച്ചിയുടെ ശാരീരിക അവസ്ഥയ്ക്ക് മാറ്റം വരുത്തേണ്ടത് മാഷിൻറെ പ്രായത്തിലുള്ള ലൈംഗിക ആവശ്യത്തിന് ശമനം കൊടുക്കുന്നതിനുല്ല നിർദേശം കൊടുക്കേണ്ടതും തൻറെ കൂടി കടമ ആയതുകൊണ്ട് ലീന പറഞ്ഞു അവസരം കിട്ടിയാൽ ആസ്വദിക്കും മാഷേ ജീവിതം ഒന്നല്ലേ ഉള്ളൂ പിന്നെ കുറച്ചു നേരത്തേക്ക് മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് ഒന്നും കണ്ടില്ല കുറച്ചുനേരം കഴിഞ്ഞ് മാഷിൻറെ അടുത്ത മെസ്സേജ് വന്നു എങ്കിൽ ലീന ക്ക് ഒരു അവസരം തന്നു കൂടെ ഈ മെസ്സേജ് കണ്ടതും ലീന ഞെട്ടി ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരാൾ ഇങ്ങനെ തുറന്നു ചോദിക്കുന്നത് എന്തു പറയണം എന്ന് അറിയാതെ ലീന പരുങ്ങി പറയൂ ലീന എനിക്ക് അവസരം തരില്ലേ സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.