ഭർത്താവിനെ സർപ്രൈസ് കൊടുകാൻ ഏർപോർട്ടിൽ എത്തിയ ഭാര്യ കണ്ടത്

കുളികഴിഞ്ഞ് ഈറനോടെ ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറി കട്ടിലിൻ്റെ ക്രസിൽ കിടന്ന ചുവന്ന വേൽവെട്ടിൻ്റെ നൈറ്റി തിരിച്ച് ഇട്ട് ആബിത നീല കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിൽ ചെന്ന് നിന്ന് ബുക്കുകൾ ഓരോന്നായി ഇടുമ്പോൾ എന്തോ ഓർത്തിട്ടെന്നപോലെ അവൾക്ക് മനസ്സിൽ ചിരിപൊട്ടി ഇന്ന് അഫ്സൽ ഇക്ക ഗൾഫിൽ നിന്ന് വരുന്ന ദിവസമാണ് ഇപ്പോൾ പോയിട്ട് അഞ്ചു വർഷം തികയന്നു രണ്ടാമത്തെ മകളെ ഗർഭത്തിൽ ആക്കിയതാണ് പഹയൻ അന്ന് പോയത് തെല്ല് ലജ്ജയോടെ അവളോർത്തു ഇപ്പോൾ മോളെ ഒന്നാം ക്ലാസിലെ മോനെ lkj ലും ആയി ഇപൊഴ ബാപ്പക് ലീവ് കിട്ടുന്നത് ഇങ്ങോട്ട് വരട്ടെ ഇനി തിരിച്ചു പോകേണ്ട എന്ന് പറയണം ഇത്രയും നാൾ സമ്പാദിച്ചത് മാതി നാട്ടിൽ തന്നെ എന്തെങ്കിലും ബിസിനസ് ചെയ്താൽ തന്നെയും മകളോടൊപ്പം കഴിയാo അല്ലോ.

ഇനി വയ്യ ഇങ്ങനെ ദിവസങ്ങൾ എണ്ണി ഇരിക്കാൻ ഭർത്താവിനോടുള്ള സ്നേഹം നിറഞ്ഞ തുളുബിയിട് നൈറ്റിയുടെ കുടുക്കുകൾ പൊട്ടിച്ചു ഹൃദയം പുറത്തു ചാടുമോ എന്ന് വരെ തോന്നി പോയി ഇന്നലെ രാത്രി താൻ അങ്ങോട്ട് വിളിച്ചു അപോഴ പറയുന്നത് ഇന്ന് വെളുപ്പിന് ഫ്ലൈറ്റിന് കരിപ്പൂർ എത്തുമെന്ന് കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം വന്നതുപോലെ ടാക്സി വിളിച്ച് വന്നോളാം എന്ന് കർക്കശമായി പറയുകയും ചെയ്തു പക്ഷേ ഇക്ക യ്ക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് കൊടുക്കണം തനിക്ക് തോന്നിയത് കൊണ്ടാണ് ഇന്ന് സുബഹിക്ക് തന്നെ എഴുന്നേറ്റത് എന്തായാലും ഫ്ലൈറ്റ് കരിപ്പൂർ എത്തുമ്പോൾ എഴു മണിയാകും അവിടുന്ന് പരിശോധന എല്ലാം കഴിഞ്ഞു പുറത്തുവരുമ്പോൾ 9:00 അതിനുമുൻപ് മക്കളെയും ഒരുക്കി എയർപോർട്ടിൽ ചെല്ലണം.

അവൾ ആലോചന മതിയാക്കി വേഗം മക്കളെ വിളിച്ചുനോക്കി ബാത്റൂമിൽ കയറി രണ്ടു പേരോടും ബ്രഷ് ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞിട്ട് അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി അടുക്കളയിൽ ഇട്ടിരിക്കുന്ന ചെറിയ ഡൈനിങ് ടേബിൾ മുകളിൽ വച്ചിരിക്കുന്ന പാത്രങ്ങളിൽ നിറയെ അഫ്സലിനെ വേണ്ടി അവൾ രാത്രി ഉറക്കം ഒളിച്ചിരുന്നു പാകംചെയ്ത പലഹാരങ്ങളാണ് അവന് ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഇടിയപ്പം മട്ടൻ കറിയും അരി പത്തിരിയും ബീഫ് റോസ്റ്റും പിന്നെ വന്നു കയറിയ ഉടനെ കുടിക്കാൻ ശുദ്ധമായ പശുവിൻ പാലിൽ ചെയ്തു വച്ച അപ്പിൽ ജ്യൂസ് ഫ്രിഡ്ജ് വച്ചിട്ടുണ്ട് ശല്ഫുകളിൽ അടച്ചു വച്ചിരിക്കുന്ന ചെമ്മീൻ അച്ചാറും കടുമാങ്ങാ അച്ചാറും തുറന്നു രുചിച്ചു നോക്കിയിട്ട് സംതൃ്തിയുടെ വീണ്ടും അടച്ചുവച്ചു കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച വിളിച്ചപ്പോൾ ചേരിയ സൂചനയുണ്ടായിരുന്നു ഇന്ന് വരും എന്ന് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.