തൊഴിലുറപ്പിന് പോകുന്ന യുവതിയുടെ വീട്ടിൽ നട്ടപ്പാതിരയ്ക്ക് ഉണ്ടായ സംഭവം

ഒരു ചെല്ലു ചെക്കനെ ഭർത്താവ് ആയി കിട്ടിയപ്പോൾ ബാനുവിന്റെ കോലം തന്നെ മാറി തെങ്ങിൻതടത്തിൽ തൂമ്പ കൊണ്ട് ആഞ്ഞു കുത്തികൊണ്ട് ദേവിക പറയുമ്പോൾ കൂടെയുള്ളവർ ഒന്നും മനസ്സിലാവാതെ ഭാനുമതിയെ നോക്കി കരിമഷി എഴുതി കണ്ണുകളിൽ മുഖത്ത് പൗഡർ വാരി എന്നെ തേച്ചു മിനുക്കിയ മുടി തുമ്പിൽ റോസാപ്പൂവ് വച്ച് നല്ല സുന്ദരി ഭാനുപ്രിയ നോക്കി കൊണ്ട് അവർ ആകാംക്ഷയോടെ ദേവിക നേരെ തിരിഞ്ഞു ഇത് നല്ല പാട് അപ്പോൾ ഇന്നലെ രാത്രി നടന്ന സംഭവങ്ങൾ ഒന്നും നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞില്ലേ ബിബിസിയുടെ ന്യൂസ് റിപ്പോർട്ട് പോലെ ദേവി മറ്റുള്ളവരെ നോക്കി കുരുത്ത കുളി പ്രകാശനെ ഇന്നലെ രാത്രി വീട്ടീന്ന് നാട്ടുകാർ കൂടി പിടിച്ചു അപ്പോൾ തന്നെ രണ്ടെണ്ണത്തെയും പിടിച്ച പിടിയാലേ കെട്ടിച്ചു.

ഇത് കേട്ട് പെണ്ണുങ്ങൾ കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന തൂമ്പ തെങ്ങിൻതടത്തിലേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞ ബാനുവിന്റെ ചുറ്റുംകൂടി കോൾ അടിച്ചല്ലോ എങ്ങനെ ഒപ്പിച്ചെടുത്തു അവനെ നീ ബാനു ഒന്നും പറയാതെ തലയും കുമ്പിട്ടു നിന്നു നീ പേടിക്കേണ്ട ഒരു അഞ്ചാറു വയസിന്റെ മൂപ്പ് അത്ര വലിയ മൂപ്പ് ഒന്നുമല്ല ചെക്കനെ പീഡിപ്പിക്കാതെ ഇരുന്നാൽ മാത്രം മതി കൂട്ടത്തിലുണ്ടായിരുന്ന സരസ് അതു പറഞ്ഞപ്പോൾ കൂടെയുള്ളവർ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു നല്ല ദേവിക ഈ പ്രകാശനം ബാംഗ്ലൂരിൽ പഠിക്കുന്ന ദിവ്യ പ്രേമത്തിലാണ് എന്നാണല്ലോ കേൾവി ആ കുട്ടി ബാംഗ്ലൂരിലെ അതിനിടയിൽ പ്രകാശനം ഇവളും കൂടി നടത്തിയ പുട്ടുകച്ചവടം അല്ലേ ഇത് ദേവകി അത് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരു ഒഴിഞ്ഞ മൂലയ്ക്ക് ചെന്നു കയറിയിരുന്ന് തൻറെ പാത്രം ബാക്കിയുള്ളവരും ദേവിയുടെ അരികിലായി ചെന്നിരുന്ന്.

ചായ കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി ഭാനുമതിയും തന്നെ പാത്രമെടുത്ത് അവൾക്കരികിൽ ചെന്നിരുന്നു നീ എന്തൊരു പെണ്ണാണ് ഭാനു അദ്യ രാത്രിയുടെ ക്ഷീണം മാറും മുന്നെ പണിക്ക് വന്ന സമ്മതിക്കാം സരസു ചിരി യൊടെ അത് പറഞ്ഞ ചുട്ടുള്ള അവരെ നോക്കി നമുക്കൊന്നും അങ്ങനെ ഒരു ഭാഗ്യം കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ കിട്ടിയതിനെ ചുമക്കാനും കൊറക്കുവനും മാത്രമേ നേരമുള്ളൂ സരസുവിന്റെ സങ്കടം കേട്ടോ കൂട്ടത്തിൽ പ്രായം കുറഞ്ഞ ദേവി ലജ്ജകൊണ്ട് അവിടെനിന്ന് എഴുന്നേറ്റുപോയി എന്തായിരുന്നു ഇന്നലെ രാത്രി സംഭവിച്ചത് ഒന്നു പറയടി പെണേ ചായ പാത്രം അടച്ചുവെച്ച് സരസു ഭാനുവിനെ അരികിലേക്ക് നിരങ്ങിയിരുന്നു കരിമിഴികളിൽ നരവൂർന്ന് തുടങ്ങി വട്ടമിട്ട് പരിഹസിക്കുന്നവർ ഇടയിൽ.

ഭക്ഷണം ഇറങ്ങാതെ അവിടെ ഇരുന്നു ഒരുവേള അവൾ പാതി കഴിച്ച പലഹാരത്തിന് ബാക്കി തെങ്ങിൻ തടത്തിലേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞു കണ്ണീരോടെ എഴുന്നേറ്റ് പണിയായുധങ്ങൾ എടുത്ത് അവൾ നടന്നു നമ്മൾ ചോദിച്ചത് സുന്ദരി കൊതിക്കു പിടിച്ചില്ല ഭാനുമതി നടന്നെങ്കിലും നോക്കി സരസ് പുച്ഛത്തോടെ ചിരികൂട്ടി ഒറ്റത്തടിയായ ഭാനുവിന് ലോട്ടറി അടിച്ചത് നിനക്കെന്തിനാ അസൂയ ഈ സംഭാഷണത്തിൽ തുടക്കംകുറിച്ച ദേവികി സരസൂന് നേരെ പൊട്ടിത്തെറിചപോൾ അവിടെ ആ സംഭാഷണം നിലയ്ക്കുകയും മറ്റൊരു സംഭാഷണം തുടങ്ങുകയും ചെയ്തു കൂടുതൽ സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.