പ്രവാസിയുടെ ഭാര്യക്ക് കോളേജിൽ പഠിക്കുന്ന ചെറുപ്പക്കാരനുമായി അവിഹിതം പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

ചേച്ചി അല്പം കൂടി മൊബൈൽ താഴ്ത്തി പിടിക്ക് അയ്യട മോനെ ഇത്ര മതി എന്റെ മുത്തല്ലേ പ്ലീസ് ചക്കരേ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച കണ്ടതല്ലേ ഇനിയിപ്പോൾ അടുത്ത ആഴ്ച നമ്മൾ വീണ്ടും കാണുമല്ലോ. എങ്കിലും ഇപ്പോൾ ഒരുതവണ ഇച്ചായൻ വിളിക്കാൻ സമയമായി എന്നാൽ ശരി മുത്തേ നാളെ കാണാം പിന്നീട് മറുപടിക്ക് കാത്തു നിൽക്കാതെ റീന വീഡിയോ കോൾ കട്ട് ചെയ്തു.

നിരാശയോടെ അവൻ മൊബൈൽ കട്ടിലിലേക്ക് ഇട്ട് മലർന്നു കിടന്നു. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച അവളുടെ വീട്ടിൽ ആരും ഇല്ലാത്തപ്പോൾ കാണാൻ പോയതും പിന്നീട് നടന്നതും ഒക്കെ അവൻ മനസ്സിൽ ഓർത്തെടുത്ത് തലയിണയിൽ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു. മെസ്സേജിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടാണ് ബാലു ഉറക്കത്തിൽ നിന്നും ഉണർന്നത്. നോക്കുമ്പോൾ സമയം ഒരു മണി ആയിരിക്കുന്നു. നീ ഉറങ്ങിയോ എഴുന്നേൽക്കട വീണ്ടും ഫാത്തിമയുടെ മെസ്സേജ് വന്നു.

നിൻറെ ഇക്ക ഉറങ്ങിയോ പുള്ളിക്കാരന് അവിടെ നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടി ആണ്. അപ്പോൾ നമുക്ക് വെളുക്കുന്നത് വരെ സമയമുണ്ടല്ലോ. അപ്പോൾ കുട്ടനെ ഉറങ്ങണ്ടേ. ഇന്ന് എൻറെ പാത്തുവിന് ഞാൻ ഉറക്കില്ല. പിന്നെ ഉറക്കാതെ എന്ത് എടുക്കാൻ പോവുകയാണ്. പാത്തു വീഡിയോ കോൾ വായോ ഞാൻ പറഞ്ഞു തരാം. പിന്നെ രണ്ടുപേരും ഉറക്കത്തിൽ വീഴുന്നത് വരെ ബീപ്പ് എന്ന ശബ്ദം മാത്രം. ഈ പാത്തുവും റീനയും മാത്രമല്ല ഒരുപാട് പേരുണ്ട് ബാലുവിന്റെ ലിസ്റ്റിൽ.

ഒട്ടുമിക്കതും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ചതിക്കുഴി അറിയാത്ത വീട്ടമ്മമാർ ആണ്. ഓരോരുത്തരെയും ഫ്രണ്ട് ആകുമ്പോൾ അവരോട് പോയി സംസാരിച്ച് അവരുടെ ദൗർലഭ്യം മനസ്സിലാക്കി അവരെ തൻറെ അടുക്കലേക്ക് അടുപ്പിക്കാൻ അവനെ ഒരു പ്രത്യേക കഴിവാണ് ഉള്ളത്. ആദ്യം സുഹൃത്തായും പിന്നീട് അവൻറെ യഥാർത്ഥ ആവശ്യത്തിലേക്ക് അവരെ കൊണ്ടുവരുകയും ചെയ്യും.

അപ്പോഴേക്കും അവൻ പൂർണ്ണമായും അവരുടെ വിശ്വാസം പിടിച്ചു പറ്റിയിട്ടുണ്ടാകും. പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളിൽ നിന്നും ലഭിക്കേണ്ട സ്നേഹവും പരിഗണനയും മറ്റൊരാൾ വാരി തരുമ്പോൾ മനസ്സ് അങ്ങോട്ട് ചാടി പോകുന്നത് സ്വാഭാവികമാണ്. ഇനി കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.