സ്വന്തം ചേട്ടൻറെ ഭാര്യയോട് അനുജൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ

തൻറെ അടിവസ്ത്രം അഴയിൽ നിന്നും എടുത്ത് മണത്തു നോക്കുന്ന ഭർത്താവിൻറെ അനിയൻ കിച്ചുവിനെ കണ്ടു കല്യാണി ഞെട്ടി നിന്നു. അവനിൽ നിന്നും അങ്ങനെയൊരു പെരുമാറ്റം ഒരിക്കലും അവൾ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നില്ല. പിന്നീട് അവൻ നോക്കുന്നതും തട്ടുന്നതും മുട്ടുന്നതും എല്ലാം കല്യാണിയെ വല്ലാതെ വേദനിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. അച്ഛനോട് ഈ കാര്യം എങ്ങനെ പറയണം എന്ന് ആലോചിച്ചു രണ്ടുദിവസം പോയി. കിച്ചു നല്ല ഒരു കുട്ടിയായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ നാലുവർഷമായി അവനിൽ നിന്നും ഇങ്ങനെയൊരു പെരുമാറ്റം കണ്ടിട്ടില്ല.

ഇതിപ്പോൾ കോളേജിൽ പോയതിനുശേഷം ആണ് ഇങ്ങനെയൊരു പെരുമാറ്റം തുടങ്ങിയത്. എങ്ങനെയെങ്കിലും അച്ഛനോട് കാര്യങ്ങൾ പറയണം എന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. ഞാൻ തിരുവനന്തപുരം പോവുകയാണ് രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞിട്ട് വരുകയുള്ളൂ എന്ന് പറഞ്ഞു. അതുകേട്ടതും കല്യാണിയുടെ നെഞ്ചിൽ തീ ആളി. അച്ഛനും അമ്മയും നേരത്തെ മരിച്ചതാണ്. അച്ചുവും കിച്ചുവും തമ്മിൽ 11 വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസമുണ്ട്. കുഞ്ഞിനെ മുല കൊടുക്കുന്ന സമയത്ത് വരെ അവൻ ഒളിഞ്ഞു നോക്കാറുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായി കല്യാണിക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് നിൽക്കാൻ ഭയമായിരുന്നു.

വീട്ടിൽ പോവണമെന്നോ നിനക്ക് ഇവിടെ നിന്നാൽ എന്താണ് കുഴപ്പം കിച്ചു ഇല്ലേ ഇവിടെ? അവൻ ഒറ്റയ്ക്ക് ആവില്ലേ ഏട്ടാ പ്ലീസ് ഞാൻ പറയുന്നത് മനസ്സിലാക്കൂ ശരിയാവില്ല അച്ചു അവളുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി. അതിന് നീ എന്താ മോളെ കരയുന്നത്? കിച്ചു പഴയതുപോലെ ഒന്നുമല്ല ചേട്ടാ എനിക്ക് പേടിയാണ് അവന്റെ കൂടെ ഇവിടെ ഒറ്റയ്ക്ക് നിൽക്കാൻ. അവൾ കാര്യങ്ങൾ മുഴുവൻ വ്യക്തമായി പറഞ്ഞു.

അച്ചുവിന് കലികയറി അവൻ കിച്ചുവിനെ ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങാൻ തുടങ്ങിയതും കല്യാണി തടഞ്ഞു. പ്രശ്നമുണ്ടാക്കല്ലേ ചേട്ടാ പിന്നെ ഞാൻ എന്തു ചെയ്യും മടിയിൽ ഇരുത്തി താലോലിക്കണോ? ഏട്ടൻ തന്നെ മടിയിൽ ഇരുത്തി വളർത്തിയ കുട്ടിയല്ലേ കുറച്ചുനാൾ മാത്രമേ ആയിട്ടുള്ളൂ ഈ മാറ്റം തുടങ്ങിയിട്ട്. അവന് കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞ് മനസ്സിലാക്കാൻ എന്തെങ്കിലും വഴിയുണ്ടോ എന്ന് നോക്ക് ചേട്ടാ. ഇരുവരും കുറച്ചുനേരം മൗനമായി ഇരുന്നു ചിന്തിച്ചു. നമ്മൾ എങ്ങോട്ട് ചേട്ടാ പോകുന്നത് എന്ന് കാറിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് കിച്ചു ചേട്ടനോട് ചോദിച്ചു. എനിക്ക് വയ്യടാ മനസ്സ് ഒന്നും ഒരു സുഖമില്ല.

ഒരു സൈക്കോളജിസ്റ്റിനെ കാണണം. ഒറ്റയ്ക്ക് പോകാൻ ഒരു മടിയാണ് അതുകൊണ്ടാണ് നിന്നെ വിളിച്ചത്. അതിന്റെയൊക്കെ ആവശ്യമുണ്ടോ ചേട്ടാ നമ്മുടെ മനസ്സ് നമ്മുടെ കയ്യിൽ അല്ലേ? അതൊക്കെ തോന്നും എന്നാൽ ചില സമയത്ത് അത് നമ്മുടെ കയ്യിൽ നിൽക്കില്ല. കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.