യുവതിയോട് കൂടെ കിടക്കുമോ എന്ന് 50 വയസ്സുകാരൻ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

എൻറെ ഭാര്യയുമായി ഞാൻ ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ട് കാലങ്ങളായി. കാരണം ഷുഗർ പിടിച്ച് ചുക്കിളിഞ്ഞ അവളുടെ ശരീരം കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് അറപ്പ് തോന്നുന്നു ലീന. നല്ലൊരു സുഹൃത്തും അതുപോലെതന്നെ സുന്ദരനും ആരോഗ്യ ദൃഢഗാത്രനും ആയ മധ്യവയസ്കൻ ആയ രാഘവൻ മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് കണ്ടപ്പോൾ ആയുർവേദ ഡോക്ടർ ആയ ലീനയ്ക്ക് വിഷമം തോന്നി. മാഷ് ഇടയ്ക്ക് ഇടയ്ക്ക് വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ്മോർണിംഗ് ഗുഡ് നൈറ്റ് പറയാറുണ്ടെങ്കിലും ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ്.

മാഷിൻറെ മെസ്സേജുകൾ ലീനയുടെ വാട്സാപ്പിൽ തുരുതുരെ വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ലീന എൻറെ വികാരങ്ങൾ ഞാൻ ആരോട് തുറന്നു പറയും? എൻറെ കുടുംബ സുഹൃത്തും അതുപോലെതന്നെ കുടുംബ ഡോക്ടർമാര് സുന്ദരിയായ ലീനയോട് പറയുമ്പോൾ മനസ്സിന് ഒരു ആശ്വാസം ലഭിക്കുന്നു. ഭർത്താവ് വിദേശത്ത് ആയാൽ ലീനക്കും ഇതിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് അറിയാമല്ലോ? ആണും പെണ്ണും അനുഭവിക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങളെക്കുറിച്ച് ലീനയ്ക്ക് അറിയാമോ? നെറ്റിൽ കയറി പലതരത്തിലുള്ള വീഡിയോകൾ കണ്ടിട്ടാണ് ഞാൻ എന്നും കിടന്നുറങ്ങുന്നത്. എനിക്ക് ഇങ്ങനെ അടക്കിപ്പിടിച്ചു ജീവിക്കാൻ വയ്യാതെയായി.

മാഷിൻറെ സംസാരത്തിന്റെ ഗതി മാറുന്നുണ്ടോ എന്നുള്ള കാര്യം സംശയം തോന്നി. എന്നാൽ മാഷ് പറയുന്നത് കേൾക്കാൻ നല്ല രസമുള്ളതുകൊണ്ട് ഉം എന്ന് മാത്രം ലീന മറുപടി കൊടുത്തു. എനിക്ക് സൗന്ദര്യമുണ്ട് ആരോഗ്യമുണ്ട് പണമുണ്ട് എന്നെ കൊതിക്കുന്ന ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളും ഉണ്ടാകാം. കുറെ നാളുകൾ ഭാര്യയ്ക്ക് വേണ്ടി ഇതൊന്നും ഞാൻ വേണ്ട എന്ന് വെച്ചു. ഇനി അത് പറ്റില്ല അവസരം കിട്ടിയാൽ ഞാൻ ഇനി പ്രയോജനപ്പെടുത്തും ലീന.

മാഷിൻറെ ഭാര്യയുടെ ശാരീരികമായ കാര്യങ്ങൾ മാറ്റം വരുത്തേണ്ടതും അതുപോലെതന്നെ മാഷിൻറെ ഈ പ്രായത്തിലെ ലൈംഗിക കാര്യങ്ങൾ ശമനം കൊടുക്കേണ്ടതായ നിർദ്ദേശങ്ങൾ നൽകുന്നത് തന്റെ കൂടി കടമ ആയതുകൊണ്ട് ലീന പറഞ്ഞു അവസരം കിട്ടിയാൽ ആസ്വദിക്കു മാഷേ ജീവിതം ഒന്നേയുള്ളൂ. പിന്നെ കുറച്ചുനേരത്തേക്ക് മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് ഒന്നും കണ്ടില്ല. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മാഷിൻറെ അടുത്ത മെസ്സേജ് വന്നു. എങ്കിൽ ലീനയ്ക്ക് എനിക്ക് ഒരു അവസരം തന്നുകൂടെ? ഈ മെസ്സേജ് കണ്ടതും ലീന ഒന്നു ഞെട്ടി ആദ്യമായിട്ടാണ് ലീനയോട് ഒരാൾ ഇങ്ങനെ തുറന്നു ചോദിക്കുന്നത്.

എന്തു പറയണം എന്നറിയാതെ ലീന പരുങ്ങി. പറയൂ എനിക്ക് അവസരം തരില്ലേ? നമുക്ക് ആരും അറിയാതെ ഈ ജീവിതം അടിച്ചുപൊളിച്ച് ആസ്വദിക്കാം. മാഷിൻറെ മെസ്സേജുകൾ നിലക്കാതെ വീണ്ടും വീണ്ടും വന്നപ്പോൾ വെറുക്കുന്ന കൈകളോട് കൂടി ലീന മറുപടി കൊടുത്തു.