കല്യാണം മുടങ്ങിയ അമ്മാവൻറെ മകളെ മറ്റുള്ളവരുടെ വാക്ക് കേട്ട് കെട്ടിയ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

മുറപ്പെണ്ണിന്റെ കല്യാണത്തിന് പായസം വിളമ്പുന്ന സമയത്താണ് ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ കല്യാണത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറി എന്നുള്ള വാർത്ത അറിയുന്നത്. പായസം ഇളക്കിക്കൊണ്ടിരുന്ന വലിയ ചട്ടുകം കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്ന ആളെ ഏൽപ്പിച്ച് തോളിൽ കിടന്നിരുന്ന തോർത്ത് ഉപയോഗിച്ച് മുഖം തുടച്ച് വേഗം തന്നെ കല്യാണ പന്തലിലേക്ക് നടന്നു. വല്യമ്മാവന് ചുറ്റും ചെറിയ അമ്മാവനും മറ്റുള്ള ബന്ധുക്കളും വട്ടം കൂടി നിന്ന് എന്തൊക്കെയോ ചർച്ച ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

അല്പം മാറി നിന്ന് കരയുന്ന അമ്മായിയെ കുറെ സ്ത്രീകൾ ആശ്വസിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്. എന്നെ കണ്ടപ്പോൾ അമ്മായിയുടെ അരികിൽ നിന്നും അമ്മ എൻറെ അടുത്തേക്ക് വന്നു. എന്താ പറ്റിയത് അമ്മേ എന്ന് അമ്മയോട് ശബ്ദം താഴ്ത്തിയാണ് ചോദിച്ചത്. ഈ പെണ്ണും ചക്കിനും വലിയ ഇഷ്ടത്തിലായിരുന്നു അത്ര ഇവളുടെ നിർബന്ധപ്രകാരം ആയിരുന്നു വല്യേട്ടൻ സമ്മതിച്ചതും. എന്നിട്ട് ആ ചെറുക്കനെ വേറെ പെണ്ണിനെ ഇഷ്ടമാണ് എന്നും അതുപോലെ അതിൽ കുഞ്ഞ് ഉണ്ട് എന്നൊക്കെ കേൾക്കുന്നുണ്ട്. അമ്മ പറയുന്നത് തല കുലുക്കി ശ്രദ്ധയോടെ ഞാൻ കേട്ടു നിന്നു.

നീ ഇങ്ങോട്ട് വന്നേ അമ്മ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് വല്യമ്മാവന്റെ ശബ്ദം ഉയർന്നത്. വരുന്നു വല്യേട്ടാ ഭവ്യതയോടെ അമ്മ വല്യേട്ടന്റെ അടുത്തേക്ക് പോയി. വല്യമ്മാവനും മറ്റുള്ള ബന്ധുക്കളും അമ്മയോട് എന്തൊക്കെയോ പറയുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു. അല്പം കഴിഞ്ഞാണ് അമ്മ ഓടി എൻറെ അരികിലേക്ക് വന്നത്. എടാ പറഞ്ഞ മുഹൂർത്തത്തിൽ തന്നെ കല്യാണം നടത്തും എന്നുള്ള വാശിയിലാണ് വല്യേട്ടൻ. അമ്മ ഓടി വന്നു പറയുമ്പോൾ ഞാൻ ഒന്ന് തല കുലുക്കി.

പിന്നെ എന്തൊക്കെയോ പറയാൻ മടിക്കുന്നത് ആ മുഖം കണ്ടപ്പോൾ എനിക്ക് തോന്നി. ഇനി ഈ സമയത്ത് ഇപ്പോൾ ആരെയാ കിട്ടുക എന്ന് ഞാൻ അമ്മയോട് പറഞ്ഞു തുടങ്ങിയപ്പോൾ തന്നെ അമ്മ അതിൻറെ ഇടയിൽ കയറി സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി. അതുതന്നെയാണ് വല്യേട്ടനും പറയുന്നത്. നിന്നെക്കൊണ്ട് അവളെ കല്യാണം കഴിപ്പിക്കാൻ അവർക്ക് താല്പര്യം ഉണ്ട് ഈ അവസ്ഥയിൽ വല്യേട്ടൻ അത് എന്നോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്തു. ഞാനെങ്ങനെ പ്രതികരിക്കും എന്ന് അറിയാണ്ട് അമ്മ അത് എന്നോട് മടിച്ചാണ് പറഞ്ഞത്. അല്ലെങ്കിലും വല്യമ്മാവൻ വലിയ വാശിക്കാരനാണ്. പിന്നീട് നടന്നത് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.