ഭാര്യയുടെ നഗ്ന വീഡിയോ ഫോണിൽ കണ്ടപ്പോൾ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ

തന്റെ ഫോണിലേക്ക് വന്ന ഭാര്യയുടെ നഗ്ന വീഡിയോ കണ്ട് ഒരു നിമിഷം അയാൾ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു. അവൾ കുളിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ അവൾ തന്നെ വീഡിയോ എടുത്ത് ആർക്കോ അയച്ചിരിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങളാണ് അത്. ഇപ്പോൾ ആ ഒരു വീഡിയോ ആണ് തന്റെ ഫോണിലേക്ക് വന്നത് എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ അയാൾ കാലികയറി തുള്ളി.

അപമാനവും ദേഷ്യവും തിളച്ചു മറിഞ്ഞ അയാളുടെ ഞരമ്പുകൾ വലിഞ്ഞു മുറുകി. അവൾ ആ സമയത്ത് എൻറെ കൺമുന്നിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ അവളെ ഒറ്റയടിക്ക് കൊന്നുകളയാനുള്ള അത്രയും ഒരു ദേഷ്യം അയാൾക്കുണ്ടായിരുന്നു. അടുത്ത നിമിഷം തന്നെ ആ വീഡിയോ വന്ന നമ്പറിലേക്ക് അയാൾ തിരിച്ചു വിളിച്ചു. ആ ഫോൺ അപ്പോൾ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയിരുന്നു. അതിനുശേഷം നാലഞ്ചു തവണ അയാൾ വീണ്ടും വിളിച്ചെങ്കിലും സ്വിച്ച് ഓഫ് എന്ന മറുപടി മാത്രമാണ് അയാൾക്ക് വീണ്ടും ലഭിച്ചത്.

തുടർന്ന് അയാൾ ഭാര്യയെ വിളിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ ഫോണും സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയിരുന്നു. അതുകൂടി ആയപ്പോൾ അയാളുടെ ദേഷ്യം പരമോന്നതിയിൽ എത്തി. അയാൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരോടും ഒന്നും പറയാതെ ഓഫീസ് വിട്ട് വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു. കാറിലെ യാത്ര മുഴുവൻ അവളെ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നും അതുപോലെ അവളെ എങ്ങനെ വകവരുത്തണം എന്ന് മാത്രമാണ് അയാൾ ചിന്തിച്ചത്.

അയാളുടെ മനസ്സ് പറഞ്ഞു ഇന്ന് ഞാൻ ആ തേവിടിച്ചിയെ കൊന്നു കെട്ടി തൂക്കും. ആ വീഡിയോയിലൂടെ തനിക്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ പോകുന്ന അപമാന ഭാരത്തെക്കുറിച്ച് ഓർത്തു നോക്കിയപ്പോൾ അവളെ കൊന്നു കളയുന്നത് തന്നെയാണ് ശരി എന്ന് അയാൾക്ക് തോന്നി. അയാളിൽ ദേഷ്യം കത്തിപ്പടർന്ന് അണപൊട്ടി ഒഴുകി. തൻറെ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ അമ്മയെപ്പറ്റി അയാൾ ഒരിക്കലും അങ്ങനെയുള്ള ഒരു കാര്യം ഒന്നും വിചാരിച്ചിരുന്നില്ല. പലരെക്കുറിച്ചും അങ്ങനെ കേട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ പോലും അത് തൻറെ ഭവനത്തിലും സംഭവിക്കും എന്നുള്ള കാര്യം അയാൾ സ്വപ്നത്തിൽ പോലും കരുതിയിരുന്നില്ല.

നാട്ടുകാരുടെയും വീട്ടുകാരുടെയും മുന്നിൽ ഇനി എങ്ങനെ തല ഉയർത്തി നടക്കും? കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് അവരുടെ ചോദ്യങ്ങളെ ഭയന്ന് പുറത്ത് ഇറങ്ങാൻ സാധിക്കുകയില്ല എന്നുള്ള കാര്യം ഉറപ്പാണ്. അവളെ കൊല്ലാനുള്ള ദേഷ്യം മുഖേനയാണ് അയാൾ വീട്ടിൽ എത്തിയത് വീട്ടിലെത്തിയതും അവളുടെ പേര് ഉച്ചത്തിൽ വിളിച്ചു എങ്കിലും അതിന് യാതൊരുവിധ മറുപടിയും കിട്ടിയില്ല. പിന്നീട് നടന്നത് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.