അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ ഗൾഫുകാരൻറെ ഭാര്യയുടെ കുളിസീൻ ക്യാമറയിൽ എടുത്തു അതിനു ശേഷം സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

മുജീബ് വാച്ചിൽ നിന്നും കണ്ണ് എടുക്കാതെ നോക്കി നിന്നു. ഇപ്പോൾ കറണ്ട് പോകും 9:00 മണിക്ക് പവർ കട്ടാണ്. എല്ലാദിവസവും കറന്റ് പോകുന്ന സമയത്താണ് മുജീബ് തൻറെ റെഡ്മി ഫോണും ആയി പുറത്തേക്ക് പോകുന്നത്. ആ ആ സമയത്താണ് വടക്കേ തലയിൽ ഉള്ള ചേച്ചി കുളിമുറിയിൽ കയറുന്നത്. ആ പരിസരത്ത് ആകപ്പാടെ ഒരു വീട്ടിൽ മാത്രമേ ഇൻവർട്ടർ ഉള്ളൂ.

ആ ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ നിന്നും നാട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ മാത്രമാണ് ആ സമയത്ത് രാത്രി കുളി ഉള്ളത്. കൃത്യമായി ലൈവായി കാണുക മാത്രമല്ല മുജീബ് ചെയ്യുന്നത്. മുജീബ് തന്റെ ഫോണിൽ അത് റെക്കോർഡ് ചെയ്തു കൂട്ടുകാരുടെ ഫോണിൽ അയച്ചു കൊടുക്കുകയും ചെയ്യും. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവൻറെ കൂട്ടുകാർ ഒൻപതു മണിക്ക് ശേഷം എല്ലാവിധത്തിലുള്ള തിരക്കുകളും മാറ്റിവെച്ച് മൊബൈലിൽ തന്നെ കണ്ണ് നട്ടിരിക്കും. റെക്കോർഡ് ചെയ്യാനായി മുജീബ് അവിടെ നിന്ന് ഓടി മതിൽ ചാടി ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ സ്റ്റെഫിയുടെ വീട്ടിലെ സ്റ്റെയർപടികൾ ചവിട്ടി കയറി പകുതി എത്തിയപ്പോൾ തന്നെ കുളിമുറിയുടെ പുറത്തേക്കുള്ള ജനലിലൂടെ അതിൻറെ പകുതി വശം കാണാം.

അതിനുശേഷം മൊബൈലിന്റെ ഫ്ലാഷ് ലൈറ്റ് ഓഫ് ചെയ്തു അത് ഒരു വശത്തായി ഉറപ്പിച്ചുവെച്ചു. അതിനുശേഷം അവൻ നെഞ്ചിടിപ്പോടുകൂടി ക്യാമറ അകത്തേക്ക് നല്ല രീതിയിൽ കാണുന്ന രീതിയിൽ ഫോക്കസ് ചെയ്തുവച്ചു. നിമിഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആ സ്ത്രീ വന്ന് കുളിമുറിയിൽ കയറി. മുജീബിന്റെ തൊണ്ടയിലൂടെ ഉമിനീര് താഴോട്ടിറങ്ങി. അവൻ മനസ്സുകൊണ്ട് ഉരുവിട്ട് വേഗം വേഗം.

ജബ്ബാറക്ക് ഗൾഫിൽ നിന്നും കൊണ്ടുവന്ന ആ ഡ്രസ്സിൽ ചേച്ചി കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവൻറെ ശ്വാസം നിലച്ചിരുന്നു. പിന്നീടുള്ള കാഴ്ചകളൊക്കെ അവൻ കണ്ടത് പാതിമിഴിഞ്ഞ മിഴികളിലൂടെയാണ്. കുളി കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ആ സ്ത്രീ അവസാനത്തെ വസ്ത്രം വരെ അണിഞ്ഞതിനു ശേഷം മാത്രമാണ് അവൻ ക്യാമറ കണ്ണുകളും അതുപോലെ തന്നെ അവൻറെ സ്വന്തം കണ്ണും പിൻവലിച്ചത്. ചൂട് പോകാതെ തന്നെ ആ വീഡിയോ ക്ലിപ്പുകൾ കൂട്ടുകാരുടെ ഫോണിലേക്ക് വേഗം അവൻ അയച്ചു. പിറ്റേദിവസം മുജീബിനെ ഒരു ദൂര യാത്ര പോകേണ്ടിവന്നു. തിരിച്ച് വീട്ടിലേക്ക് ബസ്സിൽ വരുമ്പോൾ അവൻ വാച്ചിൽ നോക്കി. സമയം 8:45 ആയിരുന്നു. എന്തായാലും ഇന്ന് വീട്ടിലേക്ക് എത്താൻ അരമണിക്കൂർ കൂടി വേണം. ബാക്കി നടന്നത് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക