തൻറെ സ്വന്തം മരിച്ച മകളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്ത അച്ഛൻ. പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ?

അയാൾക്ക് മോർച്ചറിയിൽ ആയിരുന്നു ഡ്യൂട്ടി അതും രാത്രിയായിരുന്നു. അയാളുടെ ഇഷ്ടത്തിന് വേണ്ടി രാത്രി ഡ്യൂട്ടി തിരഞ്ഞെടുത്തതാണ് അയാൾ. അനന്തൻ എന്നാണ് അയാളുടെ പേര്. ഭാര്യയും ഒരേ ഒരു മകളും അടങ്ങുന്നതാണ് അയാളുടെ കുടുംബം. കുറച്ചു ദൂരെയുള്ള ഒരു ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പഠിക്കുകയാണ് മകൾ ശ്രേയ. പകൽ പോലും ആളുകൾ വരാൻ മടിക്കുന്ന മോർച്ചറി രാത്രി അന്യരുടെ അസാന്നിധ്യത്തിൽ അത് അയാളുടെ സാമ്രാജ്യമായിരുന്നു.

അവിടെ വരുന്ന ജീവനില്ലാത്ത ശരീരങ്ങളിൽ അയാൾ അയാളുടെ വെറി തീർത്തിരുന്നു. അതിന് അയാൾക്ക് ഒരു സുഹൃത്ത് കൂടി ഉണ്ടായിരുന്നു. തമിഴ്നാട്ടുകാരനായ വിനായകൻ ആയിരുന്നു അത്. അയാൾ അവിടുത്തെ ആംബുലൻസ് ഡ്രൈവറാണ്. വർഷത്തിൽ പത്തോ ഇരുപതോ ദിവസം നാട്ടിലേക്ക് ലീവിന് പോകുന്ന അയാൾക്ക് ഈ ശവങ്ങളോട് വല്ലാത്ത ദാഹം ആയിരുന്നു. മോർച്ചറിയിലേക്ക് പുതിയ പെൻഷൻ വന്നാൽ അവർക്ക് അന്ന് ആഘോഷമാണ്.

രാത്രി ആവാൻ വേണ്ടി അവർ ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കും. പിന്നെ നേരം പുലരുവോളം ആ ശരീരത്തെ ചീന്തും. ജീവൻ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ ആ ശരീരങ്ങൾ ഒന്നും രണ്ടാമത് കൊല്ലപ്പെട്ടിട്ടില്ല എന്ന് മാത്രം. ഇന്നൊരു ശവം ഉണ്ട് അനാഥ ശവമാണ് പോരാത്തതിന് റേപ്പ് ചെയ്തു മരിച്ചതാണ്. റേപ്പ് ചെയ്തു കൊല്ലപ്പെട്ട ഒരു കോളേജ് തരുണ മണി. തൻറെ സന്തോഷം അനന്തനെ അടക്കി വയ്ക്കാൻ സാധിച്ചില്ല. കണ്ടില്ല നീ കണ്ടോ ആളെ എന്ന് വിനായകൻ കൊതിയോടെ ചോദിച്ചു. കണ്ടില്ല കേസ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് പോലീസ് കാവൽ ഉണ്ട്. ഇന്ന് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം നടത്താൻ ഉള്ള സാധ്യതയില്ല.

എന്നാലും എങ്ങനെയെങ്കിലും ഇന്ന് കാര്യം നടത്തണം. കുറച്ചുനാളായിലെ ഇളയതിനെ കിട്ടിയിട്ട്. രണ്ടുപേരുടെയും കണ്ണുകൾ ആർത്തി കൊണ്ട് തിളങ്ങി. താറാവിന് നിൽക്കുന്ന പോലീസുകാരന്റെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് ആനന്ദൻ വിനായകന് മോർച്ചറിയിലേക്ക് കേറ്റി. പ്രത്യേകം ഒരു സ്ഥലത്ത് ആ ജഡം ഇനിയും എത്താത്ത ബന്ധുക്കളെ കാത്തു കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. മങ്ങിയ വെട്ടത്തിൽ വിനായകൻ അതിൻറെ മുഖത്തെ തുണി മാറ്റി. ചേട്ടാ അടിപൊളിയാണ് കേട്ടോ കാലിലെ തുണി മാറ്റുകയായിരുന്നു ആ സമയം അനന്തൻ. ആദ്യം തന്നെ അനന്തന്റെ ഊഴമാണ്. ബാക്കി നടന്നത് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.