സ്വന്തം മകനെ തന്റെ കുളിസീൻ ക്യാമറയിലാക്കി കാണാൻ കൊടുത്ത അമ്മ

കുറച്ചുനാളുകളായി അവനെ നിരീക്ഷിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. മകൻറെ പെരുമാറ്റത്തിൽ ഈയിടെ ആയുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതിനു കാരണം. അവന് 16 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമായിട്ടുള്ളു പഠിക്കാനും മിടുക്കനാണ്. പക്ഷേ ഈയിടെയാണ് അവൻറെ പപ്പ അവന് പുതിയ മൊബൈൽ അയച്ചു കൊടുത്തത്. അതിനുശേഷം അവൻ എന്തൊക്കെയോ ഒളിക്കുന്നതായി അവർക്ക് ഒരു തോന്നൽ. പലപ്പോഴും കഥകടച്ച് ഇരുന്ന് കമ്പ്യൂട്ടറിൽ എന്തൊക്കെയോ ചെയ്യുന്നതായി അവർക്ക് തോന്നാറുണ്ട്. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം അവൻ പുറത്തുപോയ സമയം അവൻ അന്ന് മൊബൈൽ എടുക്കാൻ മറന്നിരുന്നു. അവൻറെ മുറി വൃത്തിയാക്കാൻ വേണ്ടി മുറിയിൽ കയറിയപ്പോഴാണ് മൊബൈൽ ഇരിക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടത്. നമ്പർ ലോക്ക് ചെയ്തു വെച്ചിരുന്ന ഫോൺ ഏകദേശം ഒരു ഊഹം വച്ച് അവന്റെ ജനനം തീയതി വെച്ചാണ് അവൾ അത് തുറക്കാൻ ഒന്ന് ശ്രമിച്ചു നോക്കിയത്. മോഹം തെറ്റിയില്ല പക്ഷേ മൊബൈൽ തുറന്ന അവർ ശരിക്കും ഞെട്ടിപ്പോയി. അശ്ലീല ചിത്രങ്ങൾ കൊണ്ടു നിറഞ്ഞ ആ മൊബൈൽ കൈ കൊണ്ട് തൊടാൻ വരെ അവൾക്ക് ആകെ അറപ്പ് തോന്നി. പക്ഷേ അതിനേക്കാൾ അവളെ ഞെട്ടിച്ചത് മറ്റൊന്നായിരുന്നു. അനിത ചേച്ചി എന്ന് എഴുതിയത് കൊണ്ടാണ് ആ ഫോൾഡർ അവർ തുറന്നു നോക്കിയത്.

അവരുടെ അടുത്ത വീട്ടിലെ മധ്യവയസ്ക ആയ ചേച്ചിയുടെ നഗ്ന ശരീരഭാഗങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്. അവരുടെ കുളിമുറിയിൽ മൊബൈൽ വെച്ച് പകർത്തിയ രീതിയിൽ ആയിരുന്നു ആ വീഡിയോസ് മുഴുവനും ഉണ്ടായിരുന്നത്. അവരുടെ അത്ര തന്നെ പ്രായമുള്ള ആ സ്ത്രീ സ്വന്തം മകനെ പോലെയാണ് അവനെ കണ്ടിരുന്നത്. എന്നിട്ടും അവൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തത് കണ്ടു അമ്മയുടെ ഹൃദയം വിങ്ങി. ആ ഷോപ്പിനോട് എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കണമെന്ന് അറിയാതെ അമ്മ കുഴഞ്ഞു. രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് അവർ മകനെ കമ്പ്യൂട്ടറിൻറെ അരികിലേക്ക് വിളിച്ചു. മോനേ എന്താ അമ്മേ എന്ന് ചോദിച്ചു അവൻ ഓടി വന്നു. മോനെ ഈ യുഎസ്ബി ഒന്ന് പ്ലേ ചെയ്യാമോ. എന്താണ് അമ്മേ എന്ന് അവൻ ചോദിച്ചു നിനക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഇതിൽ എന്ന് അമ്മ പറഞ്ഞു. കൂടുതൽ നടന്നത് അറിയാൻ നിങ്ങൾ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.