ഫേസ്ബുക്ക് വഴി പരിചയപ്പെട്ട വീട്ടമ്മയുമായി സെക്സിൽ ഏർപ്പെടാൻ ചെന്ന യുവാവ് ഞെട്ടിത്തരിച്ചു

ബന്ധപ്പെടാൻ താല്പര്യമുണ്ടോ എന്ന് ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം പറയാതെ അപ്പുറത്ത് മൗനം ആയിരുന്നു. പണി പാളിയോ? ഇത് ചോദിച്ചതിന്റെ പേരിൽ സ്ക്രീൻഷോട്ട് ഒക്കെ എടുത്ത് അവൾ എന്നെ നാറ്റിക്കുമോ? രണ്ടാഴ്ച കാലമുള്ള ചാറ്റ് നോക്കി വളയുന്ന ടൈപ്പ് ആണ് എന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ ചൂണ്ട ഇട്ടു നോക്കിയതാണ്. കിട്ടിയാൽ ഊട്ടി ഇനി അടുത്ത നമ്പർ ഇറക്കണം. അല്ലെങ്കിൽ പണി കിട്ടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. ഇത് എന്നോട് ഒരുത്തി ചോദിച്ച മെസ്സേജ് കോപ്പി ചെയ്ത് അയച്ചതാണ് സാന്ദ്ര എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾക്ക് അയച്ചു. ചേട്ടന് താൽപര്യമില്ല പ്രശാന്ത് അതൊക്കെ റിസ്ക് ആണ്. സ്ക്രീൻഷോട്ട് അത് വച്ചുള്ള ചീറ്റിംഗ് പോരാത്തതിന് അത് തെറ്റാവില്ല നേരിട്ടുള്ളത് ആണെങ്കിൽ താല്പര്യമുണ്ട് എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു. മനസ്സിൽ ആയിരം പൂത്തിരി ഒരുമിച്ചു കത്തി. ഒരു ഇരയെ കൂടി കിട്ടിയിരിക്കുന്നു. അതോടൊപ്പം തന്നെ അവൾ വിശ്വസിക്കാൻ സാധിക്കും എന്നുള്ള സന്തോഷവും. തന്നോട് തന്നെ അല്പം അഭിമാനം തോന്നിയ ഒരു നിമിഷം ആയിരുന്നു അത്. പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ സാധിക്കുന്നത് ഒരു കഴിവ് തന്നെയാണ്. അതിൽ താനൊരു കലാകാരനും ആണ് തന്നെ സമ്മതിക്കണം. പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ സംസാരിക്കാനുള്ള കഴിവ് മാത്രം മതി ഗ്ലാമറിൽ വലിയ കാര്യമൊന്നുമില്ല എന്നുള്ളത് താൻ വീണ്ടും തെളിയിച്ചു. ആവേശത്തോടുകൂടി എപ്പോൾ വരണം എന്ന് അവളോട് ഞാൻ ചോദിച്ചു. നാളെ ഒരു 10 മണിക്ക് വീട്ടിൽ വരാമോ ഭർത്താവ് ഓഫീസിലാണ് അതുപോലെ മക്കൾ സ്കൂളിലും പോകുന്ന നേരമാണ്.

അതിനുശേഷം വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴി കൂടി അവൾ പറഞ്ഞു തന്നപ്പോൾ അവളുടെ പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ ഒന്നുകൂടി ഓപ്പൺ ആക്കി നോക്കി. അത് നോക്കിയതിനുശേഷം ചുമ്മാ അയവിറക്കി. നാളെ ഈ സമയത്ത് അവളും ആയിട്ടുള്ള സ്വർഗീയ നിമിഷത്തിന്റെ ഓർമ്മകൾ ഇപ്പോൾ കൂട്ടിനുള്ളത്. ഹാളിൽ ഇരുന്നു മൊബൈൽ തോണ്ടി കളിക്കുന്ന ഭാര്യ അവളെ നോക്കി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു ശവം രണ്ട് പ്രസവം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഇവളെ ഒന്നിനും കൊള്ളില്ല. ദേഹമാസകലം വരകളും പുള്ളികളും ആണ്. ചാറ്റ് ക്ലീൻ ചെയ്ത് രാവിലെ പോകുന്ന കാര്യം തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്ന് ഉറങ്ങാതെ ആലോചിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. കൂടുതൽ ഇതിനെപ്പറ്റി അറിയാൻ വീഡിയോ തന്നെ മുഴുവനായി കാണുക.