നാളെ ഈ മന്ത്രം ചൊല്ലി ഈ പുഷ്പം അർപ്പിച്ചാൽ വിചാരിച്ചത് എന്തും ലഭിക്കും.

നമസ്കാരം നാളെ വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് ഭഗവാൻ ഗണേശനെ ശ്രീ വിനായകനെ സകല പ്രതിസന്ധികളെയും തരണം ചെയ്ത് ജീവിതത്തിൽ മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകാൻ കാരണമാകുന്ന വിനായകനെ ഇതൊന്നും ചെയ്തു നോക്കൂ നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനെ അലട്ടുന്ന ഏതൊരു പ്രശ്നത്തെയും അത് ഇല്ലാതെയാക്കും. എന്ത് പ്രശ്നമാ എന്തുണ്ട് പ്രതിസന്ധിയോ നിങ്ങൾ മാനസികമായി അനുഭവിക്കുന്ന എന്ത് കാര്യങ്ങളും ആയിക്കോട്ടെ നിങ്ങൾക്ക് അതിൽ നിന്നും മോചനം നേടുവാൻ വെള്ളിയാഴ്ച ദിവസം ഭഗവാൻ ഗണേശന് വിനായകന് ഈ പൂജ ഒന്നും ചെയ്തു നോക്കി ഈ മന്ത്രം ഒന്ന് ജപിച്ചാൽ നിങ്ങളുടെ സകല പ്രശ്നങ്ങളും ജീവിതത്തിൽ നിന്നും മാറുന്നതായി കാണുവാൻ സാധിക്കും. സമാധാനവും സന്തോഷവും ഗണേശൻ നിങ്ങൾക്ക് തരും. നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഇത്രമാത്രം. അതിനുമുമ്പ് നമ്മുടെ ഈ ചാനൽ ആദ്യമായിട്ടാണ് നിങ്ങൾക്ക് കാണുന്നത് എങ്കിൽ.

നിങ്ങൾ ദയവായി ചാനൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക നിങ്ങളുടെ മറ്റു സുഹൃത്തുക്കൾക്കും ഇത് ഒന്ന് ഷെയർ ചെയ്യുക നിങ്ങൾക്ക് ഈ വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യുക. ഈ വീഡിയോയെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായം കമൻറ് ബോക്സിൽ രേഖപ്പെടുത്തുക.എന്നത്തേയും പോലെ ഇന്നും നിങ്ങളിൽ നിന്നും ആ വിലപ്പെട്ട ലൈക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എന്നത്തേയും പോലെ ഇന്നും നിങ്ങളിൽ നിന്നും ആ വിലപ്പെട്ട ലൈക് അതുപോലെതന്നെ എൻറെ ഉപാസന മൂർത്തിയായ മുത്തുമാരി അമ്മയ്ക്ക് ശർക്കര പായസം നേദിച്ച് വെള്ളി ചൊവ്വ ദിനങ്ങളിൽ പൂജകൾ അർപ്പിക്കുന്ന സമയത്ത് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയും നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് വേണ്ടിയും നിങ്ങളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നതാണ്. നിങ്ങളുടെ പേരും ജന്മനക്ഷത്രവും കമൻറ് ബോക്സിൽ കുറിക്കുക.